Hoja 8 za wanaolalamika Wanyama kupewa mtaa ubungo

Hoja 8 za wanaolalamika Wanyama kupewa mtaa ubungo

ZOEZI hilo alilolifanya Meya naliita "SERIOUSNESS IN SIMPLEST MATTERS" - "Umakini katika mambo mepesi sana".

hii inajumuisha na maswali na majibu hapo juu...

Uksisoma maswali na majibu hayo ndipo mtu unapata na hofu kuhusu namna Tanzania itakavyoweza kuongozwa miaka kuanzia 15 ijayo....uelewa wa kiwango cha chini wa issues
 
Hivi DC anafahamu juu ya kubadilishwa kwa jina la mtaa?

Je mabadiliko hayo yanaathiri vipi mipaka ya mitaa ya karibu?

Je mabadiliko hayo yanaathiri vipi huduma za jamii?

Je mabadiliko hayo yanaathiri vipi legal contracts kati ya mtaa na watu mbalimbali?

Yani huyu meya kafikiri kwa kutunia tumbo tu
Mkuu, dhambi ya kubadilibadili majina tuliisha ifanya toka zamani na itaendelea kututafuna mpaka mwisho wa dunia.
 
Ni Tanzania ambapo masuala ambayo hayana impact chanya katika maisha yao yanachukua nafasi kuu kwenye mijadala wakati masuala yenye kuwagusa kimaisha hayachukui nafasi.

Tanzania kuna vituko!

hah hah hah hah kuna mzee mmoja nusu nimzabe kibao leo...
eti anasema Tanzania ndio nchi pekee ambayo watakula Eid Jumatatu.

anasema eti Tanzania hata Mwezi ukionekana mkubwa kama Kalai, lakini wenyewe watasubiri eti mpaka Mufti awatangazie
 
Hivi DC anafahamu juu ya kubadilishwa kwa jina la mtaa?

Je mabadiliko hayo yanaathiri vipi mipaka ya mitaa ya karibu?

Je mabadiliko hayo yanaathiri vipi huduma za jamii?

Je mabadiliko hayo yanaathiri vipi legal contracts kati ya mtaa na watu mbalimbali?

Yani huyu meya kafikiri kwa kutunia tumbo tu
Umejinusa kabla ya kuandika matakataka
 
Umeona niliyoandika yanataka wewe uniulize maswali... eeeeh fikiria nje ya bix mnatia aibu watu kama wewe... shaaaa pita hukoooo

Na uwaambie waweke documents za hatua zote... ila kiki imebuma ha ha haaa

Haya ngoja nikasikilize redio safwiii nayo ni Clouds FM
hapo ndio ushajibu hoja zao
 
Ni Tanzania ambapo masuala ambayo hayana impact chanya katika maisha yao yanachukua nafasi kuu kwenye mijadala wakati masuala yenye kuwagusa kimaisha hayachukui nafasi.

Tanzania kuna vituko!
Sasa kwani hilo suala la Wanyama lilihitaji mjadala gani baada ya kupewa mtaa?
Kwani Wanyama kupewa mtaa linazuia jambo lolote chanya kufanyika?
Nyie mifuasi ya bashashite mna wadudu huko vichwani sijui...
Anyway mazwaza katika ubora wenu...!
 
UBAYA NI KUINGIZA SIASA KATIKA MAMBO AMBAYO HAYAHITAJI SIASA.
NIMEGUNDUA KWANINI WATU MAARUFU WAKIJA TANZANIA HAWAPENDI WAONEKANE.
TUACHENI USWAHILI.
 
Unapokutana na mada kama hizi na unapoona coments za wachangiaji ndio unajua kwanini Tanzania kama taifa tuna safari ndefu sana kukaribia ambapo wenzetu wamefika.....achilia mbali kufika.....

3d234ebee12b92177c17d2fe49561bd3.jpg
 
Na hilo jina linasababisha hasara gani wee zwazwa..

Ndugu ulikuwa huna hata sababu ya kumtusi mwenzio zaidi ya kumwambia faida za wananchi wa eneo hilo watakazozipata baada ya mtaa wao kupewa jina hilo......!!?

Tujifunze kuvumiliana kwa kuwa sote hatuwezi kuwa na mawazo yanayofanana.....
 
Umeona niliyoandika yanataka wewe uniulize maswali... eeeeh fikiria nje ya bix mnatia aibu watu kama wewe... shaaaa pita hukoooo

Na uwaambie waweke documents za hatua zote... ila kiki imebuma ha ha haaa

Haya ngoja nikasikilize redio safwiii nayo ni Clouds FM

Zwazwa kama le mtumboz
 
Ndugu ulikuwa huna hata sababu ya kumtusi mwenzio zaidi ya kumwambia faida za wananchi wa eneo hilo watakazozipata baada ya mtaa wao kupewa jina hilo......!!?

Tujifunze kuvumiliana kwa kuwa sote hatuwezi kuwa na mawazo yanayofanana.....
Tusi ni lipi, Zwazwa au?
Kwani mtaa kupewa au kutokupewa jinala mtu fulani inazuia au inaukosesha huo mtaa faida gani na unaipa hasara gani...
 
Tusi ni lipi, Zwazwa au?
Kwani mtaa kupewa au kutokupewa jinala mtu fulani inazuia au inaukosesha huo mtaa faida gani na unaipa hasara gani...

Mimi kwa ufahamu wangu mdogo....najua mtaa au eneo husika linaweza kutunukiwa jina la mtu...kwa heshima ya huyo mtu kutokana na michango yake kwa namna moja au nyingine kwenye eneo hilo......

Kwa mfano anaweza mtu fulani akawa mdau wa elimu elimu wa sehemu husika....kwa muda mrefu sasa ili kumuenzi na kua appreciate mchango ndio wanateua shule moja wapo na kuipa jina la mdau huyo wa elimu........au pia anaweza pia akawa mdau wa maendeleo......


NB;
Hata wewe hungependa kuitwa jina hilo....la zwazwa....kwa kuwa ni neno lenye kukera....
 
Mimi kwa ufahamu wangu mdogo....najua mtaa au eneo husika linaweza kutunukiwa jina la mtu...kwa heshima ya huyo mtu kutokana na michango yake kwa namna moja au nyingine kwenye eneo hilo......

Kwa mfano anaweza mtu fulani akawa mdau wa elimu elimu wa sehemu husika....kwa muda mrefu sasa ili kumuenzi na kua appreciate mchango ndio wanateua shule moja wapo na kuipa jina la mdau huyo wa elimu........au pia anaweza pia akawa mdau wa maendeleo......


NB;
Hata wewe hungependa kuitwa jina hilo....la zwazwa....kwa kuwa ni neno lenye kukera....
Haya hebu niambie ile barabara ya Mwai Kibaki, Mwai kibaki alitoa mchango gani kwenye ile barabara/eneo husika...
Ukishakuwa mvaa kijani wewe ni zwazwa tu...
 
Haya hebu niambie ile barabara ya Mwai Kibaki, Mwai kibaki alitoa mchango gani kwenye ile barabara/eneo husika...
Ukishakuwa mvaa kijani wewe ni zwazwa tu...

Sifahamu sababu zipi zilizopelekewa hilo...kama ambavyo sifahamu hilo kwa Wanyama.....
 
CORRECTION
Saada=Sitti
Said=Saad
=Sitti binti Saad
 
Mwananyamala kuna mitaa inaitwa Sukari, Mkate na Kariakoo kuna mtaa wa Ditopile yule aliyempiga risasi dereva wa daladala lakini hakuna aliyehoji. Hapa shida ni. kuzoea kuona majina ya viongozi waccm hivyo huyu angekuwa kada wa ccm mjadala huu usingekuwapo.
 
Nimeona uvivu kusoma, ila hilo jina la mtaa lilikuwa linawapa wananchi hata wa mtaa huo au eneo hilo faida gani haswa?

Mnaoyajua mtufunze wengine!!!
Swali lako limejibiwa kule juu kwenye uzi.
Panda ukasome tena Mamaa Bashite Zero Brain
 
Back
Top Bottom