nawakagua hawa wageni bro Dr.zero nimeamua kukaa huku getini maana wanaingia jf leo lakini tayari wanamjua SlaveGlobu na wengineo utajiuli huyu kaja leo tu lakini forum yote aijua.
Si unajua mgeni njoo mwenyeji apone! Sasa mbona uko mikono mitupu au ndo umeshamaliza zawadi zote? Karibu sana, mimi pia sio mwenyeji sana ila utawakuta wenyewe watakujulisha kona zote za jumba hili. Ukitaka tuonane uwe unakuja basi kwenye kijiwe cha mabisiness na wajasiliamali tupate tubadilishane mawazo.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.