hodiiiiiiii1111111 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hodiiiiiiii1111111

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Ruhazwe JR, Jun 5, 2012.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wakati ndio sasa'

    - Wa kuwang'oa madarakani wale wezi wote wa kodi zetu
    - wa kusema hapana kwa CCM
    - wa kufanya mabadiliko ya kweli ndani ya nchi yetu
    - wa kutokupangiwa nini cha kuongea na nini hatupaswi kuongea hasa katika mchakato wa katba mpya
    - wa kuanza kujongea kuelekea magogoni kudai haki yetu
    - wa kutokubaki nyuma katika kuutafuta ukombozi wa kweli kutoka kwenye mikono ya mafisadi

    Naombeni mmnipokee wanajamvi hata kama ujumbe niliokuja nao utawakwaza
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mkubwa!karibu sana,nafurahia sana ujumbe uliokuja nao,pamoja tunaweza
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Karibu..
     
  4. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ahsate sana kiongozi.....
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ahsante sana kiongozi wangu Katavi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Karibu Mkubwa. Kweli wakati ndio huu, kurudi nyuma mwiko.
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,328
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    KARIBU SANA jamvini.
     
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ahsante sana kiongozi,japo kuna wenzeti hawa wa sikio la kufa hawajafurahia ujio huu
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nimesha karibia kiongozi,sijabakisha kitu nimekuja mzima
     
  10. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,615
    Likes Received: 2,412
    Trophy Points: 280
    Karibu sana!
     
Loading...