Hodi!


Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2007
Messages
3,233
Likes
49
Points
145
Ozzie

Ozzie

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2007
3,233 49 145
Hodi wandugu humu ndani!
Niliingia JF miaka mitatu iliyopita, bahati mbaya sikuwa active kidogo; japo nimekuwa nikisoma baadhi ya posts nikipata nafasi pasipo kutoa comments. Maana si kila kitu unatakiwa kutoa comments. Kwa sasa nitakuwepo saaaaana.
Kwa kuwa niko ndani, natumai nishakaribishwa!!!!
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Karibu sana!ulikimbia habari za uchaguzi nini?inaonekana wewe hutaki makuu!any way tupo!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,353
Likes
4,835
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,353 4,835 280
Karibu sana!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,823
Members 476,196
Posts 29,332,252