Hodi x 3


M

Mzaa chema

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
20
Likes
0
Points
3
M

Mzaa chema

Member
Joined Nov 11, 2010
20 0 3
Nilikua nafuatilia jf kwa karibu, imenipendeza nijiunge,
ila wadau, mnanishauri nianze na topic gani inayopendwa humu:cool:
 
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2009
Messages
4,585
Likes
75
Points
145
TUNTEMEKE

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2009
4,585 75 145
Tupo kisiasa zaidi mpaka jk atakapo maliza mda wa uwozo wake.
 
M

Mzaa chema

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
20
Likes
0
Points
3
M

Mzaa chema

Member
Joined Nov 11, 2010
20 0 3
politics is a dirty game dont get involved 2much. for your health
 
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
2,624
Likes
4
Points
0
YeshuaHaMelech

YeshuaHaMelech

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
2,624 4 0
Karibu!
Anza na Majukwaa ya Elimu, Sayansi na Tech, Sheria!
 
M

Mzaa chema

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
20
Likes
0
Points
3
M

Mzaa chema

Member
Joined Nov 11, 2010
20 0 3
Thanks yeshua for warm welcom, nimeigia hapa jf naona watu wamelewa chakari, pombe mbaya sana ya POLITICS.mpaka wanacora ramani (wanapepesuka) What the hell is this !
 

Forum statistics

Threads 1,237,684
Members 475,675
Posts 29,297,361