S sukule New Member Joined Jan 17, 2012 Posts 2 Reaction score 0 Feb 24, 2012 #1 nimekuwa nikiifwatilia jamiiforum sana kwa hiyo nimeamua nijiunge ili niweze kushea idea na watu mbalimbali
nimekuwa nikiifwatilia jamiiforum sana kwa hiyo nimeamua nijiunge ili niweze kushea idea na watu mbalimbali
Globu JF-Expert Member Joined Jan 12, 2011 Posts 9,384 Reaction score 2,963 Feb 24, 2012 #2 Karibu sana, ila jamvi linakaribia kujaa.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,872 Reaction score 13,857 Feb 27, 2012 #3 Karibu sana JF mkuu.
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Feb 27, 2012 #4 Karibu sana mkuu...jisikie uko huru
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Feb 27, 2012 #5 Karibu sana.
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Feb 27, 2012 #6 Globu said: Karibu sana, ila jamvi linakaribia kujaa. Click to expand... Halitajaa, nafasi bado ipo!
S sukule New Member Joined Jan 17, 2012 Posts 2 Reaction score 0 Feb 28, 2012 Thread starter #7 asante my brodas
dubu JF-Expert Member Joined Oct 18, 2011 Posts 3,502 Reaction score 3,486 Feb 28, 2012 #8 karibu sana.