HODI wana JF! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

HODI wana JF!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by panjilwa chiwal, Sep 15, 2011.

  1. p

    panjilwa chiwal Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Mtanzania, naitwa Panjilwa Chiwaligo (Chiwal).

    Kumbe nilikuwa nimechelewa! Sikujua, pengine ushamba au ..... Nimetonywa na jamaa kuhusu JF na kweli hapa ni mtungi wa elimu, burudani na kila kitu.

    Naombeni mnipokee, ningependa kusoma na kuchangia nyanja zote.

    PC
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,402
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini.
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,709
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Karibu Sana JF
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,970
    Likes Received: 2,965
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jf.
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    karibu sna
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,186
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 280
    Karibu sana na tunaomba sana michango yako usiishie mitini
     
Loading...