Moose Bull
JF-Expert Member
- Nov 17, 2023
- 516
- 1,259
Wakuu mnikaribishe Moose Bull katika jukwaa hili
Mkuu sijaja kwa ubaya humu😂. Mimi ni popobawa asiye na ubaya wowoteRuka mpk kwa Abdull bas. Karibu
Hii ID ni ya toka mwaka Jana mkuu ila haikukaribishwaMbona kama wewe ni mkongwe mwanawane 😀
Mkuu popobawa nilifanya sana kufuru kule Pemba na watu walinichukia lakini sasa nimerudi kiroho safiNikikumbuka zile nyakati za popobawa… ila Dar imeshapitia mengi khaaaa.
Yan popobawa akushindue afu utangazie watu!! Usipotangaza anarudi tena 🤣 🤣
Karibu sana JF mkuu tajiri kutoka kigamboni hapa nakukaribishaHii ID ni ya toka mwaka Jana mkuu ila haikukaribishwa
Hivi ilikuwaga ni kweli au wana walikuwa wanaota ndoto nyevu tu 😀😀😀Nikikumbuka zile nyakati za popobawa… ila Dar imeshapitia mengi khaaaa.
Yan popobawa akushindue afu utangazie watu!! Usipotangaza anarudi tena 🤣 🤣
Yaani nakumbuka popobawa akikukandamiza anakuambia nenda katangaze kwa wenzako, usipotangaza anarudi tena na kukufakamia kwa pupa kuliko hapo mwanzo.Nikikumbuka zile nyakati za popobawa… ila Dar imeshapitia mengi khaaaa.
Yan popobawa akushindue afu utangazie watu!! Usipotangaza anarudi tena 🤣 🤣
Hii ni ya mwaka juzi 2023Hii ID ni ya toka mwaka Jana mkuu ila haikukaribishwa
Ndiyo hii mkuu. Haikukaribishwa na Wana JFHii ni ya mwaka juzi 2023
Tutajie ya mwaka jana sasa
Ndiyo lakini safari hii sijaja kwa ubayapopo bawa mwisho mbagara na mkoa wa kusini umefikaje JF
Kwa nini usimfate mwiguru nchembaNdiyo lakini safari hii sijaja kwa ubaya
Nimekuja huku ili nichukue maoni kwa members wa JF, nijue wanaotaka nimfuate ni wangapi na wasiotaka ni wangapi.Kwa nini usimfate mwiguru nchemba
Samia naye mfateNimekuja huku ili nichukue maoni kwa members wa JF, nijue wanaotaka nimfuate ni wangapi na wasiotaka ni wangapi.
Karibu PEMBA Yakheeeeee...........Wakuu mwaka Jana nilikuja kuomba kukaribishwa lakini nilikataliwa kutokana na jina 'popobawa', lakini Leo nasema Popobawa Nimefika na Sina Nia mbaya na members.
Nikaribusheni popobawa.
Haki nimecheka kwa sauti na nipi kazini daah.......hivi zile stori ni kweli mkuu???🤣🤣😂😂Nikikumbuka zile nyakati za popobawa… ila Dar imeshapitia mengi khaaaa.
Yan popobawa akushindue afu utangazie watu!! Usipotangaza anarudi tena 🤣 🤣