Hodi wana jamii

Mwita25

JF-Expert Member
Apr 15, 2011
3,836
1,164
Karibu sana mkuu, naitwa Mwita25 ndiye mtu ninayeongoza kwa kupokea PMs kutoka kwa mademu wa jamvini. Huwa napokea messages 250-300 kwa siku.
 

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
35,307
35,406
karibu, angalia sana mwita25 asikupotezee yeye huwa anapewa kifungo marakwamara usifuatane naye njia moja.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom