Hodi tena,nimetoka 'JELA'


M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Nimeamini kuwa ukiwa nje ya JF kwa muda mrefu kidogo inakuwa kama upo jela,humu ndio "uraiani" kwangu, nilikuwa nimekuwa banned kwa kipindi cha mwezi mmoja kwa kosa la kumtaja jina "bi kiroboto".,kuweni makini mtu usiombe ukapigwa ban humu wakati ulishapazoea ni kama umewekwa jela vile.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
20,152
Likes
1,723
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
20,152 1,723 280
Karibu sana JF mkuu......
 
S

sagemba

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2013
Messages
470
Likes
9
Points
0
S

sagemba

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2013
470 9 0
Nimeamini kuwa ukiwa nje ya JF kwa muda mrefu kidogo inakuwa kama upo jela,humu ndio "uraiani" kwangu, nilikuwa nimekuwa banned kwa kipindi cha mwezi mmoja kwa kosa la kumtaja jina "bi kiroboto".,kuweni makini mtu usiombe ukapigwa ban humu wakati ulishapazoea ni kama umewekwa jela vile.
mimi mwenyewe nimepigwa ban mpaka tarehe 13 desemba, nashangaa bado nipo
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,608
Likes
5,109
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,608 5,109 280
Nimeamini kuwa ukiwa nje ya JF kwa muda mrefu kidogo inakuwa kama upo jela,humu ndio "uraiani" kwangu, nilikuwa nimekuwa banned kwa kipindi cha mwezi mmoja kwa kosa la kumtaja jina "bi kiroboto".,kuweni makini mtu usiombe ukapigwa ban humu wakati ulishapazoea ni kama umewekwa jela vile.
Haya waambie mods. waifunge ile akaunti yako uliyofungua ulipokuwa jela.
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,898
Likes
408
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,898 408 180
Nimeamini kuwa ukiwa nje ya JF kwa muda mrefu kidogo inakuwa kama upo jela,humu ndio "uraiani" kwangu, nilikuwa nimekuwa banned kwa kipindi cha mwezi mmoja kwa kosa la kumtaja jina "bi kiroboto".,kuweni makini mtu usiombe ukapigwa ban humu wakati ulishapazoea ni kama umewekwa jela vile.
karibu mkuu tupo pamoja.
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Haya waambie mods. waifunge ile akaunti yako uliyofungua ulipokuwa jela.
Mkuu wewe ulipokuwa jela ulifungua akaunti nyingine?
 
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
8,081
Likes
292
Points
180
Globu

Globu

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
8,081 292 180
Karibu tena JF . Usirudie tena kosa.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,807
Likes
3,543
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,807 3,543 280
Karibu tena JF...
 
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
4,649
Likes
82
Points
0
tinna cute

tinna cute

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
4,649 82 0
Pole na karibu tena...
 
Box 2

Box 2

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
506
Likes
15
Points
35
Box 2

Box 2

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
506 15 35
karibu sana,lakin umekumbuka kuja na rambirambi?
 

Forum statistics

Threads 1,262,287
Members 485,539
Posts 30,119,834