Hodi jf kwa mara nyingine tena


CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
6,308
Likes
9,014
Points
280
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
6,308 9,014 280
Habari zenu wandugu? nimekuwa mudau wa jf kwa miaka 2, nimejiunga mwaka jana...nimekuwa mshirika kamili july mwaka huu. Ushirikiano wenu ni muhimu naamini kwa pamoja tutajifunza na kuzooea mengi....yangu ni hayo...karibuni kwa ushauri, maoni na hata maonyo.
 
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,067
Likes
4,121
Points
280
Prince Mhando

Prince Mhando

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,067 4,121 280
karibu sana...ila nakushauli uwe na heshima kwa wakubwa na wadogo ogopa sana kuwafuata watu wenye id za kidem pm zitakupotezea muda
 
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
6,308
Likes
9,014
Points
280
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
6,308 9,014 280
karibu sana...ila nakushauli uwe na heshima kwa wakubwa na wadogo ogopa sana kuwafuata watu wenye id za kidem pm zitakupotezea muda
Nimekuelewa mkuu....shukrani kwa ushauri...nitauzingatia.
 
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
6,308
Likes
9,014
Points
280
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
6,308 9,014 280
krb sana JF mjukuu wetu...
Asante sana Mkuu hili jukwaa ni tamu sana....kama unajua kuandika na kusoma plus lugha ya malkia kidogo unaeza okota PhD humu....hahahaha just kidding ila jf ni bwawa la ufahamu
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
19,750
Likes
27,281
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
19,750 27,281 280
Chagua kiatu kinacho kutosha
 
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
6,308
Likes
9,014
Points
280
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
6,308 9,014 280
We ndo ******** kabisa,mtu aliyejiunga jf may 30/2015 ni new member?
Kujiunga may 30/2015 siyo issue mkuu....mambo mengine sikuelewa kabisa....kutizama mpira na kucheza ni vitu 2 tofauti....kila kimoja na perception yake.
 
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2015
Messages
6,308
Likes
9,014
Points
280
CHARMILTON

CHARMILTON

JF-Expert Member
Joined May 30, 2015
6,308 9,014 280
PM ni kama gizani tu labda uwe umezoea na mtu la sivyo utaingia chaka
Asante mkuu kwa ushauri...pia nauliza kama naweza kubadili username, inawezekanaje hiyo?
 

Forum statistics

Threads 1,262,034
Members 485,449
Posts 30,112,086