Hodi Jamvini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hodi Jamvini

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kiraka, Feb 1, 2010.

  1. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,658
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 280
    Habari zenu Waungwana
    Mimi ni Kiraka nimefurahishwa na jamvi, naona hakuna tundu ila nitakuwepo, kama itabidi nitatumika kuziba, kama niitwavyo.

    Naomba kukaribia....
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,174
    Likes Received: 3,218
    Trophy Points: 280
    karibu bwana kiraka hapa ndio Jf home of great thinkers....are you a great thinker? hope to see your makwekwezi
     
  3. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,658
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 280
    Asante sana Preta, nimekaribia.
     
  4. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #4
    Feb 1, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,318
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 145
    karibu sana kiraka
     
  5. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,146
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    matundu yapo ila ungeweka wazi unaziba matundu yapi? otherwise karibu bra
     
  6. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,506
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Karibu sana Kiraka, lakini ni vema ukatuambia jina "Kiraka" umelichaguaje? au ni la kuzaliwa/kubatizwa? Huku kuna makundi mengi kama vile, singles, married, akina bwabwa, tiGO lovers, walokole wa kila aina, na hata wasiotaka kuoa wala kuolewa. We utakuwa kundi gani?
     
  7. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,146
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    ebu na wewe niambie hili jina la Konakali ulilipatia wapi? itakuwa pouwa sana mhe.
     
  8. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,658
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 280
    KonaKali/wote
    Asanteni sana, kukujibu Konakali, jina Kiraka nilipewa na wazazi wangu nilipozaliwa. Kwa kirefu ni Kiraka Majiyatanga, na nitakuwa kwenye kundi la walio olewa.

    Asanteni
     
  9. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,146
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    unamaanisha umeolewa au utakuwa unawasapoti walioolewa? na labda kuclear doubts wewe ni jinsi gani Kiraka?
     
  10. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,506
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    We ulitaka uanze kunyemelea kama utafaidi? Nyumba tayari imeshajengwa kwenye uwanja huo, na hakuna nafasi tena.

    Huku tunatambua jinsia mbili tu; wa kuolewa (wanawake) na wa kuoa (wanaume). Kama ameolewa sasa bado unadhani huyu ni BWABWA? Siye, ni mtu na heshima yake.
     
  11. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2010
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,146
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    kweli bra Konakali naona umeshajikatia steki bestie, ila kuna ma-plunders humu wanatisha kwa kutumia primitive ways of accumulation
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...