Hodi jamvini naomba ushirikiano wenu

kawoli

JF-Expert Member
Feb 20, 2014
6,016
2,000
Karibu. Ila humu ndni Kama kweli ni Mgeni Kuna mawili. Either kuharibikiwa akili mapema Sana au kupanuka akili mapema Sana. Nakuambia hivi kwa sababu tuna lundo la wageni wenyeji humu ambao wakiharibikiwa akili Sasa wanajifanya wageni ili waanze upya.
Mfano wewe yaani umejiunga Jana na Jana hiyo hiyo ukajua Kuna kuanzisha Uzi (jokes). Binafsi ilinichukua mwezi mzima kusoma mazingira B4 sijaanzisha Uzi.
 

David Mgeni

Member
Aug 4, 2020
68
125
Karibu. Ila humu ndni Kama kweli ni Mgeni Kuna mawili. Either kuharibikiwa akili mapema Sana au kupanuka akili mapema Sana. Nakuambia hivi kwa sababu tuna lundo la wageni wenyeji humu ambao wakiharibikiwa akili Sasa wanajifanya wageni ili waanze upya.
Mfano wewe yaani umejiunga Jana na Jana hiyo hiyo ukajua Kuna kuanzisha Uzi (jokes). Binafsi ilinichukua mwezi mzima kusoma mazingira B4 sijaanzisha Uzi.
Niliijua jamiiforum mapema ila nilikuwa msomaji tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom