Hodi Hodi wana Jf

Joined
Aug 19, 2016
Messages
28
Likes
7
Points
5

Prince Habby

Member
Joined Aug 19, 2016
28 7 5
Kwenu Ndugu Jamaa na Marafiki, amani kwa wote

Rejeeni kichwa cha habari hapo juu..Nimekuwa nikisoma habari tofauti toka JF sasa nimeamua kujiunga nanyi......

Natanguliza shukran kwenu wote Waungwana na kwa Wale Makapuku kama mimi
 

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,139
Likes
4,624
Points
280

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,139 4,624 280
Kwenu Ndugu Jamaa na Marafiki, amani kwa wote

Rejeeni kichwa cha habari hapo juu..Nimekuwa nikisoma habari tofauti toka JF sasa nimeamua kujiunga nanyi......

Natanguliza shukran kwenu wote Waungwana na kwa Wale Makapuku kama mimi
Karibu sana mgeni wetu
 

Forum statistics

Threads 1,203,210
Members 456,663
Posts 28,104,651