Hodi hodi jamani ...!

Sadma

Member
Sep 10, 2011
20
0
Hello wana JF,
Nime appreciate hili jukwaa ni bab kubwa. Im glad to be part of it.
 

Ze burner

JF-Expert Member
Jan 5, 2011
501
225
karibu ila umekuja siku mbaayaaaaaaaaa! mana tuna msiba hata hhivyo karibu tu burner.
 

Sadma

Member
Sep 10, 2011
20
0
Ni msiba wetu sote tukiwa kama watanzania. Ila tunamshukuru Mungu kwa kila jambo.
Thanks mkuu....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom