Hizo kopa kopa mnaamini wote tuna wapenzi?

Idd Ninga

Verified Member
Nov 18, 2012
4,854
2,000
chaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
taaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
tuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
chubwiliiiiiii
Wimbo wa Reyvan na Mond
 

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Apr 25, 2012
6,406
2,000
Hata mimi zimenikwaza, wangeweka mtu akifungua MMU ndio anazikuta, sio mimi nataka topic kwenye majukwaa mchanganyika halafu hizi takataka zinaonekana, wameboa.
 

Mjuni Lwambo

JF-Expert Member
Apr 25, 2012
6,406
2,000
wengine mapadre na masister humu mnatupa mitihani ya kisaikolojia
Ndio maana siku hizi mitaani wanadhani JF ni mtandao wa kutafuta wachumba, kutokana na upuuzi kama huu! Kutoka whistle blower hadi "makopakopa" Inasikitisha!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom