masalu gusessa
Member
- Jun 7, 2016
- 58
- 67
Kwa bahati mbaya cha kwanza kuonekana ni kingine kabisa hiyo sunglasses ni kama ya 3 hivi kuonekana so hongera kwa kutimiza lengo in disguise, some piece of art and intelligence [emoji2] [emoji2] [emoji2]
Huyu aliliwa kote kwenye matundu na Ray J na dunia iliona sembuse hapa kavaa kabisaKujiabisha tu manyonyo ya kanye anawaonesha dunia nzima
Wahi kule jukwaa la dini ukahubiri upate na sadakaPlease msijaribu ku-concentrate kwenye hiyo picha, maana shetwani ananguvu sana.
Hahaaa, kuna watu humu kila siku wanalalama jinsi ya kuacha Mapunyeto, njia mojawapo ni kuacha kuangalia hizi Picha.Wahi kule jukwaa la dini ukahubiri upate na sadaka
Umeona eeenh. Mamilk yake balaa.Please msijaribu ku-concentrate kwenye hiyo picha, maana shetwani ananguvu sana.
hahaaWe unaangalia wapi? Sisi tunasema miwani.
hahahaa,..namm naonaSema ulichotaka kusema...usizunguke....hoja yako ni 'sunglasses' kweli?????
Zikwapi?