Hizi Nyumba nyingine za wageni bana....

Hizi Nyumba nyingine za wageni bana....

Yaani nimetoa twenty thousand na meneja hakunieleza kama ukiingia asubuhi mwisho saa sita.

Mara mlango unagongwa, nikashtuka nikajua watu wa shigongo nini? mara ya pili uligongwa kwa nguvu zaidi, "fungua" mda umeisha,.

Aya! nikafungua kidogo huku nachungulia, meneja anarudia kwa hasira "kaka mda umeisha" nikamwambia mbona hukuniambia mkuu, basi ntakuongeza pesa, aaah wapi, meneja kakomalia anasema tuondoke maana tayari vyumba vyote vimesha chukuliwa kuanzia saa sita.

Nikasema liwalo na liwe,mshara wenyewe ndio mpaka tarehe 31,ntapata wapi tena pesa ingine, maana hata raisi alisema tuchezee mishara sio kazi.

Nikarudi zangu ndani, nikafunga makomeo yote ya juu na ya chini, nikaongezea na kochi juu.

Walipiga kelele zote, wakanikatia umeme, yaani nimetoka leo asubui.

Na raha nimekula usiku kucha.

Ila njaa ndio ingetuua aisee.

Hatukula toka jana asubuhi.

JF idumu tu...umenifanya nicheke usiku wote huu wa manane!....ungefia kwenye pap.u.ch.i wewe, njaa itakuua!! Halafu acha zinaa utakuja kufa na kidhibiti ohooo
 
Kwa mwendo huu Tanzania hatutakuja kufikia malengo ya Milenia
 
Unavunga tu unahama, kama vile namuona benteke ndani ya boxa afu anakomaa na kochi....

Hehehe, ilikua in kifungo mbele, basi nilikua nimefungua kifungo nikaacha dushelele inaning'inia kupitia kwenye kidirisha. Si unajua tena digitali hii wangu.
 
Kwa mwendo huu Tanzania hatutakuja kufikia malengo ya Milenia

Milenia na mimi wapi na wapi ndugu. hayo kawaambie kina Pinda na JK ndio mtaongea lugha moja. Mimi sijui milenia wala nini. Kazi yenyewe nafanya kwa mhindi.
 
Mkuu jina la hiyo gest pliz!!!

hahaha, kaka ngoja nisikuambie ili uka experience na wewe. ni adventure lakini kama mwenza wako atakua na yeye ni kauzu. Lakini kama ni sister duu itakula kwako.
 
JF idumu tu...umenifanya nicheke usiku wote huu wa manane!....ungefia kwenye pap.u.ch.i wewe, njaa itakuua!! Halafu acha zinaa utakuja kufa na kidhibiti ohooo

Asiyeijua tamu, chungu hajairamba". sina la kuongeza kwa kweli.
 
tatizokitendo cha kuhama gesti tu, mood inavurugika.

Si afazali mood kaka. Demu anaweza kujipigia simu akakuambia mama ake anamuita home. Hiyo loss nani ataifidia. kwanza ni misuse ya resources.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom