Hizi ndo tabia za madume ya mbegu.

JEKI

JF-Expert Member
Aug 16, 2013
4,709
2,000
Kwa wafugaji mtanielewa, kuna wakati ukiwa na majike matupu mfano ya kuku basi unalazimika kutafuta dume la mbegu, kazi yake ikiwa ni kutoa mbegu tu. Tabia hii hata kwa binadamu ipo, yapo madume ya mbegu na hizi ndo tabia zao, unakuta mume lakini huduma za mahitaji ya nyumbani yanafanywa na mwanamke, mwanaume wa hivyo ni dume la mbegu, au unakuta mwanaume ana mpenzi lakini hata hamhudumii mwanamke yule, hilo nalo ni dume la mbegu na mujini madume ya mbegu yamejaa teleeeee.
 

Excel

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
18,933
2,000
kwa mwanaume, dume la mbegu ni mwanaume ambaye ana uwezo wa kuitimizia familia yake mahitaji yote muhimu, na hata kama uwezo hana, basi atapigana sana kuhakikisha familia yake inaishi kiasi fulani juu ya poverty line!

^
huyo basi hata akijakuwa na watoto, atakuwa amesambaza mbegu njema kwa wanawe!
^
 

PetCash

JF-Expert Member
Mar 20, 2012
1,994
2,000
kwa mwanaume, dume la mbegu ni mwanaume ambaye ana uwezo wa kuitimizia familia yake mahitaji yote muhimu, na hata kama uwezo hana, basi atapigana sana kuhakikisha familia yake inaishi kiasi fulani juu ya poverty line!

^
huyo basi hata akijakuwa na watoto, atakuwa amesambaza mbegu njema kwa wanawe!
^
Unaelewa maana ya mbegu aliyosema mtoa mada lakini?
 

Daud omar

JF-Expert Member
Apr 4, 2011
2,459
1,225
Inamaana leo hii dume ni lile linalokaa kupiga soga, huku mwanamke ndio anaitunza nyumba??, Naona maana ya dume imepotoshwa, na kama hii ndio maana yake, basi wanaume duniani tumeisha, dada zangu wala msisumbuke kutafuta wanaume endeleeni kuwa single kwani hayo ndio madume ya mbengu ya leo..
 

bahati30

JF-Expert Member
Oct 15, 2012
1,619
2,000
Kwa wafugaji mtanielewa, kuna wakati ukiwa na majike matupu mfano ya kuku basi unalazimika kutafuta dume la mbegu, kazi yake ikiwa ni kutoa mbegu tu. Tabia hii hata kwa binadamu ipo, yapo madume ya mbegu na hizi ndo tabia zao, unakuta mume lakini huduma za mahitaji ya nyumbani yanafanywa na mwanamke, mwanaume wa hivyo ni dume la mbegu, au unakuta mwanaume ana mpenzi lakini hata hamhudumii mwanamke yule, hilo nalo ni dume la mbegu na mujini madume ya mbegu yamejaa teleeeee.

Hao unaowaita madume ya mbegu MBONA MBEGU ZAOHAZIONEANI?
 

JEKI

JF-Expert Member
Aug 16, 2013
4,709
2,000
kwa mwanaume, dume la mbegu ni mwanaume ambaye ana uwezo wa kuitimizia familia yake mahitaji yote muhimu, na hata kama uwezo hana, basi atapigana sana kuhakikisha familia yake inaishi kiasi fulani juu ya poverty line!

^
huyo basi hata akijakuwa na watoto, atakuwa amesambaza mbegu njema kwa wanawe!
^

umekosea mkuu, huyo uliyemuongelea anaitwa mwanaume wa shoka, madume ya mbegu ni yale kula, kulala na kutawanya mbegu.
 

Lovebird

JF-Expert Member
Sep 27, 2012
3,178
2,000
yanatoa mbegu halafu mbegu zenyewe hazina nguvu wala afya..tafakari chukua hatua
 

JEKI

JF-Expert Member
Aug 16, 2013
4,709
2,000
Inamaana leo hii dume ni lile linalokaa kupiga soga, huku mwanamke ndio anaitunza nyumba??, Naona maana ya dume imepotoshwa, na kama hii ndio maana yake, basi wanaume duniani tumeisha, dada zangu wala msisumbuke kutafuta wanaume endeleeni kuwa single kwani hayo ndio madume ya mbengu ya leo..

kweli, hasa mujini ndo yamejaa madume ya mbegu tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom