Joselela
JF-Expert Member
- Jan 24, 2017
- 6,898
- 9,809
Nimeweka mkuuMkuu unanionea!!! Sasa hapa wanaingia vp hao jamaa????? Wewe weka majibu tofauti na hii mada piga kimya mkuu'
Sent from my Infinix X650B using JamiiForums mobile app
Nimeweka mkuuMkuu unanionea!!! Sasa hapa wanaingia vp hao jamaa????? Wewe weka majibu tofauti na hii mada piga kimya mkuu'
Kwa walivyokaa hapo inabidi usepe na kijiji kama Messi. Unapita na Mashine Toyota Supra mwendo wa kuvuta handbrake kwa mbali unawazunguka kisha una pigs burn out wakitaka wasome namba wanakuta moshi.Za wajuba hizo.View attachment 1548870
Asante mkuu' kumbe ilikua msala maana walikua mbele yangu alaf usiku natokea kazini njia ya Goba kuja Mbezi Mwisho ni mpaka nimeizoea kuiona'JW hao mzee sio lazima iwe kama ilivozoeleka.
Rangi ndio inabeba kila kitu
Sent from my Infinix X650B using JamiiForums mobile app
Yaaaaaale mambo ya akina Dominic Toreto Fast and Furious' Mzee una back up ya kutosha kwa huo msala?Kwa walivyokaa hapo inabidi usepe na kijiji kama Messi. Unapita na Mashine Toyota Supra mwendo wa kuvuta handbrake kwa mbali unawazunguka kisha una pigs burn out wakitaka wasome namba wanakuta moshi.
Yaaaaaale mambo ya akina Dominic Toreto Fast and Furious' Mzee una back up ya kutosha kwa huo msala?