Hizi mvua zinakuja na joto kali,hamuwezi lala mchana


tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
11,097
Likes
8,082
Points
280
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
11,097 8,082 280
Karibu sn mama.
Jamani nimekutafutaaaa hadi basi.
Ulikuwa wp jamani?
 
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2014
Messages
4,104
Likes
1,905
Points
280
djzm70

djzm70

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2014
4,104 1,905 280
Joto zito kwa kweli....hapa ni kuenda kulima tu sio kulimana kwa kweli....
[HASHTAG]#kutoka[/HASHTAG] likizo ndefu
Wapi huko, mbona huku kimara temboni baridi saafi nakanyaga kilo ya noah na bia kadhaa na mvua inayesha safi
 
masai dada

masai dada

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
13,240
Likes
636
Points
280
masai dada

masai dada

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
13,240 636 280
Mmmh jamani ndo hukuaga?
Nimeuliza watu kimyaaa!!
Nikitaka kumuuliza miss chagga pengine ana taarifa zako naye kaifunga PM.Pole Kwa majukumu dear.

Sent from my VF685 using JamiiForums mobile app
Nimemaliza bana,,,,,ila nimepamis sana hapa
 
masai dada

masai dada

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
13,240
Likes
636
Points
280
masai dada

masai dada

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
13,240 636 280
Wapi huko, mbona huku kimara temboni baridi saafi nakanyaga kilo ya noah na bia kadhaa na mvua inayesha safi
Kiukweli sio ile barid ya mvua
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,116
Likes
23,164
Points
280
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,116 23,164 280
masai dada
You're missed.
Uwepo wa joto unategemea na location na nyumba tuu. Huku kwetu dar kijijini dah baridi plus tope
 
masai dada

masai dada

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
13,240
Likes
636
Points
280
masai dada

masai dada

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
13,240 636 280
masai dada
You're missed.
Uwepo wa joto unategemea na location na nyumba tuu. Huku kwetu dar kijijini dah baridi plus tope
Aiseee sio zile baridi za mvua,,hiz za kulima
 
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Messages
27,476
Likes
60,979
Points
280
Age
21
Daby

Daby

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2014
27,476 60,979 280
Ninaenda kulima bwana....nimekuta mambo yako kule biashara dah nimesoma tangu asubuhi afu nimesoma page kama kumi hivi.....naona nikalime bwana aisee [HASHTAG]#ontario[/HASHTAG]
Ni vizuri tena kimbia uanze kwenye huu msimu utembelee baraka za mvua.

All the best.
 
Daniel Agger

Daniel Agger

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2013
Messages
3,107
Likes
3,295
Points
280
Daniel Agger

Daniel Agger

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2013
3,107 3,295 280
Huko Dar tuwaelewe vipi sasa

Mvua ikinyesha kidogo tu mnalalama baridi, now kuna joto bado mnalalama!
Tuwasaidiaje sasa
 

Forum statistics

Threads 1,237,974
Members 475,809
Posts 29,308,500