hizi mila!!


Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
huyu atakuwa ni mmasai au mgogo!
 
Omuregi Wasu

Omuregi Wasu

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
753
Likes
4
Points
35
Omuregi Wasu

Omuregi Wasu

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
753 4 35
wazee wao waliopita walikuwa na busara kweli. Walielewa kuwa technolojia ya simu itabadilika na kuwafundisha watoboe masikio mapema ili waweze kusika fimbo na sime mikononi wakati masikio yakishika simu.
Bravooooo!
 

Forum statistics

Threads 1,238,894
Members 476,226
Posts 29,335,970