Hizi imani zao ndiyo chanzo cha machafuko na umaskini Afrika

Hizi imani zao ndiyo chanzo cha machafuko na umaskini Afrika

kwisha

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2021
Posts
1,793
Reaction score
5,053
Kweli nimeamini hizi imani zao za Wzungu na Waarabu ndo zinatuletea uvivu na kutoelewana Africa na umaskini. Zamani huku USA kulikuwa na kanisa chache tu, baada ya wakimbizi kufika sana uhku makanisa yameongezeka. Na sasa hivi uadui ndiyo unazidi kuongezeka.

Mtu wa imani hii hataki kusema na huyu, mtu na kanisa hili hataki kabisa kushirikiana na huyu, imekuwa too much sana. Wachungaji wanakufa sana vifo vya ghafla wengine na masumu, yaani ni hatari.

Vijana wakufanya kazi ili kesho wasaidie familia zao ndiyo wana kesha kwenye hayo makanisa yao kuomba mchana na usiku, na ukijaribu kushauria unaitwa wewe ni pepo chafu mara una majini.

Mmmmm macho yetu!
 
Safi sana mkuu, upeo wetu bado ni mdogo sana kama waafrika, kila mtaa wanaweza changishana fedha kujenga makanisa ya madhehebu mbalimbali, bado misikiti lakini uliza shule za jamii hali iliyopo utakimbia, vituo vya afya hakuna, madhabahu ya mchungaji full tiles na speaker kama zote ukiondoa vinanda, magitaa, na viti.

Tumechagua kuupalilia utumwa na ukoloni mamboleo badala ya uhuru, ujanja ni kujikomboa binafsi na wapendwa wako wanaokuelewa, ni kama ile movement ya safina. Ukisubiri watu utakumbwa na mafuliko ukiwa nje.
 
Back
Top Bottom