Pole sana....ila kuna UKIMWIYaani.....ningeweza ningepiga marufuku hizo sidiria manake unaweza zuzuka na matiti ya msichana kumbe ni sidiria tu.....yaani.....
Lol...hata mimi nshawahi kuingia mkenge mara kibao.
Unakutana na demu unaambiwa nyonyo hizo...zinadunda dunda tu...udenda unaanza kukutoka huku ukizipigia mahesabu ya jinsi ya namna utakavyozifaudu......unasema leo ndio leo....zitanikoma.
Mkishaanza gemu unaanza kumchojoa item moja baada ya ingine ukifikia kwenye sidiria unaifungua... unaitoa......lol....vitu hivyo vinajidondokea kaa matawi ya mgomba yaliyojikaukia.
Inaudhi sana aisee. Ni bora kujua moja tokea mwanzo kuliko kuangushwa katikati ya safari
halafu siku hizi si sidiria tu.....kuna booty pads....kuna chupi hizo zinazofanya demu aonekane ana ****** mazuri ya mviringo mviringo. Siku hizi bana...kila demu mzuri lakini uzuri wa kununua. Si nywele, si nyonyo, si makalio, si ngozi...kheeeee...tunaelekea kuzimu
HIZO BOOTY PADS ITAKUWA KILA MSICHANA YUPO HIVI
NAONA.......
hizo booty pads zikiingia bongo
sipati picha........
Itafikia wakati unaingia chumbani na mrembo
mnaanza kugombana kwanza..............
hizo booty pads zikiingia bongo
sipati picha........
Itafikia wakati unaingia chumbani na mrembo
mnaanza kugombana kwanza..............
Duh,,,,,
jamani hizi bra ,sijui sidiria za kisasa za
wasichana zinababaisha mno.......
I mean unakutana na msichana unamtazama kifuani
unakuta saa sita kamili,matiti yamejaa jaa...
Kimoyoyo unasema ntafaidi mimi....
Siku ya siku uko na huyo msichana chumbani,unayavamia
matiti na kuanza kusalula hiyo bra sijui sidiria...
Mara ghafla matiti yanadondoka chini pwaa....duh...kumbe
ni sidiria za kichina hizi sijui.....
Yaani.....ningeweza ningepiga marufuku hizo sidiria
manake unaweza zuzuka na matiti ya msichana kumbe
ni sidiria tu.....yaani.....