"Hiyo hela itume kwenye namba hii mpya: +252 799 80090011"

"Hiyo hela itume kwenye namba hii mpya: +252 799 80090011"

Setfree

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2024
Posts
6,128
Reaction score
8,058
"Hiyo hela itume kwenye namba hii mpya: +252 799 80090011, jina litakuja: Chaelmi Majuu. Simu yangu ya kawaida inadaiwa."

Ukipokea meseji zenye ujumbe kama huo, usikasirike, usimtukane aliyekutumia, wala usifanye haraka kum-block. Mhubiri Injili. Mwambie: "Je, kuna faida gani ukiyapata mapesa yote ya ulimwengu huu kisha uyapoteze maisha yako na kutupwa motoni milele?" (Rum 8:36-37). Au mwambie: "Waongo hawataurithi ufalme wa Mungu (Ufu 21:8). Tubu leo huo udanganyifu, uokoke halafu umuombe Mungu akupe kazi itakayokuingizia pesa halali." Au mwambie: "Mshahara wa dhambi ni mauti."(Warumi 6:23). Mkaribishe pia aje kanisani Jumapili.

Kuna Mkuu alisema: "Binadamu wote ni ndugu zangu..."
Kama tunakubaliana na kauli hiyo, kwanini tusiwape habari njema ndugu zetu tunaoona wazi kabisa kwamba watapotea milele?
 
Mkuu Kuna watu wamepata Mali kwa Kuua, Wizi, Ufisadi, kudhulumu , Matumizi mabaya ya Ofisi ,kuongea Wanyonge n.k.


Na wanatumbua Maisha haswaaa.


Walitaka kufaz wanatubu Dhambi zao ,wanasamehewa, wanakufa, kwenye ufufuo wa Uzima wamooo.

Najaribu kusema kua, hapa Duniani kama Adui yako unamuweza shughulika naye Kichwa Kichwa
 
habari njema ya injili kwani wao hawaijui?wengine wachungaji kama wewe kwa hio hakuna muda wa kupoteza ni kuwachana tu
 
"Hiyo hela itume kwenye namba hii mpya: +252 799 80090011, jina litakuja: Chaelmi Majuu. Simu yangu ya kawaida inadaiwa."

Ukipokea meseji zenye ujumbe kama huo, usikasirike, usimtukane aliyekutumia, wala usifanye haraka kum-block. Mhubiri Injili. Mwambie: "Je, kuna faida gani ukiyapata mapesa yote ya ulimwengu huu kisha uyapoteze maisha yako na kutupwa motoni milele?" (Rum 8:36-37). Au mwambie: "Waongo hawataurithi ufalme wa Mungu (Ufu 21:8). Tubu leo huo udanganyifu, uokoke halafu umuombe Mungu akupe kazi itakayokuingizia pesa halali." Au mwambie: "Mshahara wa dhambi ni mauti."(Warumi 6:23). Mkaribishe pia aje kanisani Jumapili.

Kuna Mkuu alisema: "Binadamu wote ni ndugu zangu..."
Kama tunakubaliana na kauli hiyo, kwanini tusiwape habari njema ndugu zetu tunaoona wazi kabisa kwamba watapotea milele?
Nimebarikiwa na somo hili
 
Mtu anapata pesa kwa njia ya haramu, anakwenda kutoa sadaka na mtumishi wa Mungu anambariki kwa kazi ya mikono yake 🔥 na hy sadaka inaenda kusambaza neno la Sir God 😎
 
Walitaka kufaz wanatubu Dhambi zao ,wanasamehewa, wanakufa, kwenye ufufuo wa Uzima wamooo.
Nani anayejua siku yake ya kufa? Wanaweza kufa ghafla wakiwa kwenye kutumbua maisha. Waambie mapema watubu. Hatupaswi kushughulika nao kichwa kichwa. Ubaya tunaulipa kwa kutenda wema
Warumi 12:17
“Msimlipe mtu yeyote uovu kwa uovu. Jitahidini kutenda yaliyo mema mbele ya watu wote.”
 
Mtu anapata pesa kwa njia ya haramu, anakwenda kutoa sadaka na mtumishi wa Mungu anambariki kwa kazi ya mikono yake 🔥 na hy sadaka inaenda kusambaza neno la Sir God 😎
Hao wanaopata pesa kwa njia haramu hawaendi kanisani. Na kama wanaenda, basi wanaenda kwenye makanisa yasiyohubiri Injili iliyo hai.
 
Back
Top Bottom