Hivi wewe ungefanyaje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wewe ungefanyaje?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wa Nyumbani, May 23, 2011.

  1. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Fikiria wewe ni mwanaume, uko ofisini kwenu, unaingia chooni na kukuta haja kubwa imedondoshwa pembeni ya choo inafuka moshi, unashindwa kujisaidia unaamua kutoka. Unapofungua tu mlango unakutana na msichana mrembo ( au mwanaume kama wewe ni mwanamke) anataka kuingia chooni, utafanyaje ili asijue kuwa wewe ndiye uliyefanya kazi hiyo? Kumbuka namna anavyoweza kuamini maelezo yako, au utakauka tu na kwenda zako?
     
  2. Pilato2006

    Pilato2006 Senior Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hahahahahahah, utarudi ili ufanye usafi
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,982
    Likes Received: 729
    Trophy Points: 280
    Dah mtihani mkubwa.
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nitajipapasa mfukoni kama nimedondosha kitu,then nitarudi chooni nikizuga nakitafuta.
     
  5. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,642
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nitamueleza choo ni kichafu kuna mtu amejisaidia pembeni..kwan hata mm nimeshindwa kukitumia.
     
  6. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Atakuamini? kumbuka naye amebanwa sana haja na lazima aingie. Unajua atakavyokuwa anawaza kila anapokuona?
     
  7. boss80

    boss80 Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Bwana usitutishe bwana, tukaanza kusafisha mzigo wa mtu mwingine. Anichukulie anavyotaka ila mie ntamwambia live kuwa ikulu pachafu, asipoamini kimpango chake
     
  8. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,177
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ntamwambia choo kichafu usiingie, kuna ***** hajui kutumia vyoo
     
  9. s

    sugi JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,367
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    unaachana naye akakutane na kimba kwn nn bwana?ukweli upo moyoni mwako bwana,usipende kujionesha msafi,kama msafi msafi tu
     
Loading...