Hivi wazungu wanajua au kushiriki Uchawi?

Hivi wazungu wanajua au kushiriki Uchawi?

Freemason imeanzishwa na Wazungu au Babu wa Loliondo?
 
Yes,tena wachawi kuliko hata sisis. Ila uchawi wa kiafrika ni wakijinga zaidi.
Kuna mzungu mmoja mwenye asili ya Ujerumani alikuwa hapa nchini miaka ya nyuma. Alihisi kufanyiwa ulozi na bibi mmoja,alitangaza kabis a kuwa aliyefanya jambo hilo na aache mara moja kisha akafanye toba. Bibi wa watu kimya,alisafiri kwenda kwao na kurudi amepona.
Baadaye alitangaza kabisa kiwa baada ya muda fulani aliyefanya hivyo atakiona cha moto. Ni kweli huyo bibi alikufa tena kifo cha tabu sana.

Na,kuna mambo mengi yanayothibitisha uchawi wa wazungu. Ila ukifuatilia sana,hawaendekezi huu wa mizizi
 
Tafuta nchi inaitwa ROMANIA hii nchi ni balaa hata Tanga,Sumbawanga au Gamboshi hawaingii ndani
 
Kaangalie Series hizi,
Secret circle,
Witch hunter,
Salem,
The Originals,
Pia ask bwana google utapata jibu kamili tena uchawi wetu huu ni cha mtoto ndio maana hauna maendeleo yoyote wao ndio vigagula ila technology inawabeba.
Tatu za mwanzo naona zina ujumbe mkubwa kuliko ya nne
 
Wao wanarusha ndege juu kwa science inayojulikana mwafrika anarusha ungo kwa science isiyojulikana
 
Ndio sana tu angalia movie za waingereza zina mambo ya kichawi mengi sana
Mbona hata wao binadamu kama sie wakawaida tu sema wao elimu kipaumbele na imewakwamua
 
Uchawi wao syo wa kukandamizana kama sisi wafrika

Ova
 
Hakuna sehemu inayokosa uchawi

Wachina babalao

Wahindi hawana mfano

Hata wazungu wanao ila wamejificha katika kivuli cha teknolojia
 
Kaangalie Series hizi,
Secret circle,
Witch hunter,
Salem,
The Originals,
Pia ask bwana google utapata jibu kamili tena uchawi wetu huu ni cha mtoto ndio maana hauna maendeleo yoyote wao ndio vigagula ila technology inawabeba.
mkuu hizi ni movie...yaani waandishi wameandika story halafu inatengenezwa...ni fake obly for entertainment. usijifunze mambo kupitia movie
 
Tena hao wazungu ndo wachawi haswa. Afrika haifiki hata nusu!
 
mkuu hizi ni movie...yaani waandishi wameandika story halafu inatengenezwa...ni fake obly for entertainment. usijifunze mambo kupitia movie
unataka kusema uchawi haupo au uchawi haupo kabisa kwao?? by the way walituletea dini na kwenye vitabu vya hizo dini imeelezwa kua uchawi upo, kazi kwako.
 
Kaangalie Series hizi,
Secret circle,
Witch hunter,
Salem,
The Originals,
Pia ask bwana google utapata jibu kamili tena uchawi wetu huu ni cha mtoto ndio maana hauna maendeleo yoyote wao ndio vigagula ila technology inawabeba.
Teknolojia ni somo la Sanaa, sanaa ni ubunifu, kwahyo ni wazi kabisa teknolojia ina uchawi mwingi sana.
 
Tafuta nchi inaitwa ROMANIA hii nchi ni balaa hata Tanga,Sumbawanga au Gamboshi hawaingii ndani
Mpaka Leo hii ndio nchi inayoitawala dunia, yaan jamaa wamejificha kwa kuyatumia mataifa makubwa kama marekani uingereza huku ngome yao ikiwa Vatican kule Roma, Achana na hii nchi inatisha sana mambo yake.
 
Tena hao wazungu ndo wachawi haswa. Afrika haifiki hata nusu!
Ndo maana walitutawala pamoja na uchawi wetu hatukufua dafu kwao walituswaga kama Mbuzi hadi kwenye majahazi,kwani ni tulishindwa kuwaroga wasituchukue utumwami.
 
Back
Top Bottom