Hivi Waziri Ummy hawezi kushtakiwa?

technically

JF-Expert Member
Jul 3, 2016
9,612
2,000
Wanasheria nataka tuangalie uwezekano wa Waziri wa Afya kushitakiwa kwa uzembe wake na kushindwa kuwajibika kwa Watanzania.

Najuwa bosi wake anayo Kinga Kikatiba ila yeye hana kinga hivi hakuna uwezekano wa kufungua kesi kumshitaki kwa uzembe wa vifo vya Corona na kuficha takwimu?
 

The Boss

JF-Expert Member
Aug 18, 2009
39,666
2,000
Mawazo ya watu cowards haya, Mnamuogopa Magufuli?

Ndo nyinyi mlimpa Kawawa lawama za waliokufa opereshen vijiji huku Nyerere mnamuita mtakatifu mwenye heri...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom