Hivi Wazee wa ARUMERU ni akina nani hawa?

Hivi Wazee wa ARUMERU ni akina nani hawa?

rwamashugi

Member
Joined
Dec 5, 2011
Posts
48
Reaction score
2
Hi,wana jamvi! Nimekuwa nikiona kwenye vyombo vya habali eti Wazee wa Arumeru wametoa tamko.Na huwa inapewa uzito mkubwa kabisa! Hivi hilo tamko linatoka ndani ya Kikao flani? Je huwa kuna kura inayopigwa ili kuhalalisha tamko hilo? mfano eti wazee hawamtaki Lema Arumeru.Hivi kweli wazee wote wa Meru wame kubaliana na hilo?
Hili swala la tamko la Wazee inabidi liangaliwe.Eti juzi juzi tumewaona Wazee wa Dar wameitwa kumpigia Jk makofi kuhusu swala la ma Doctor. hawa wazee wana patikanaje? Je wana wakilisha wazee wote wa eneo husika? au ni janja ya kisia tu? je tuendelee kukubari wazee wetu wae ndelee kutumika kama vifaa vya wanasiasa kupitishia hoja zao?
Kwa hili wana janvi mnasemaje?
 
Wameru bado wanadumishaa mila na desturi za kabila, wanakubalika ka miungu fulani wakisema jambo wengine husikia. Ila wale wazee wa dar ni zambi tu ambazo kikwete hufanya, kwani huwa anawakusanya bila kuwapa hata nauli
 
ni wakati wa mabadili siyo kuabudu miungu watu ambao hawana uhakika wa kuishi hata miaka mitatu ijayo. Maoni ya mtu mmoja ambaye unazi wake kwenye umaskini wa kifikra na kiuchumi yasitufanye sie tuache njia yetu ya kuelekea mabadiliko na kugeuka nyuma. Ccm wanafurahia wananchi kuwa maskini kwani wanajua ukifika uchaguzi watawahonga ili wawachague tena. Hawa wazee nadhani wameshaona moto wa mabadiliko unavyowaka na kuendelea kushika kasi ndo maana wanahofia usalama wa maisha yao kutokana na kukaririshwa upinzani ni wakorofi. Tunakoelekea ni karibu,tunakaribia kufika.
 
Ungeweka na ile picha nimeiona hivi karibuni ya wazee wakionekana kukondeana kana kwamba hawajala kwa zaidi ya wiki mbili. Haya ndiyo matunda ya CCM Arumeru.
 
hatima ya hili taifa ipo mikononi mwetu vijana wazee wengi sasa wana experience negative growth ( senescence) hivo hata wakitoa ushauri laziman upimwe kwanza kabla ya kuukubali au la!! Kipindi cha miaka hamsini ya uhuru wengi wao walikuwa vijana walishindwa kuleta mabadiliko ya maana zaidi ya zidumu fikra sahihi za mwenyeketi!! sasa muda wao umeisha wakae pembeni na watuunge mkono nchi ikombolewe ila anagalau nao wamalizie vyema maisha yao! wazee w dar wanasahau namna walivonyanyaswa walipokuwa wanadai malipo yao ya iliyokuwa jumuiya ya east africa??
 
Ungeweka na ile picha nimeiona hivi karibuni ya wazee wakionekana kukondeana kana kwamba hawajala kwa zaidi ya wiki mbili. Haya ndiyo matunda ya CCM Arumeru.
kukondeana kwa hawa wazee ni sababu ya uvivu wao na wala sio matunda ya ccm
 
Back
Top Bottom