Hivi wanaume mnakwama wapi jamani??

M

Mnazareth

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
1,163
Points
2,000
M

Mnazareth

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
1,163 2,000
Hahaha mie sio mgeni na wewe !!?

Ebhana tunashukuru maisha yanaendelea na mungu anatusimamia aisee!!
 
maji ya gundu

maji ya gundu

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2018
Messages
1,105
Points
2,000
maji ya gundu

maji ya gundu

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2018
1,105 2,000
Wanaume mnakwama wapi jaman?mbona gololi hamzioshi??tatizo ni nini huko uvunguni mbonaa uvundo??
Kutokana na kikao chetu wakina dada wa shoka tunaojuaa shughuli za sita kwa sita, wamenituma kama mjumbe wao kuwakumbusha jamani eeeheee mkiogaaa msisahau kusafishaa na huko kwenye uvungu wa gololi zenu manake daaah mnatupa tabu,wakati tunapaliliaa penzi jaman,
Wanaume hebu kuweni wasafi bwana kumbukeni na kusafishaa huko uvunguni manake sio kwa uvundo huo hadi kero mambo ya kujimwagiaa maji bila kupitishaa sabuni huko mtatuleteaa mafuaa alaaaa......
.
.
NOTE:hakuna wa kujiteteaa karibiaa asilimiaa 90 ya wanaume hamsugui huko so jitahidini bwana there is no excuse
Ndo yule yule mambembe ,
the queen of king bed
Queen of all weather
Unstoppable
hao ndio type yako usitusumbue sisi alaaha
 
F

fredy nyiti

Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
28
Points
75
F

fredy nyiti

Member
Joined Dec 28, 2015
28 75
Nop most of them ....wanaume sijui kwann mkiogaa huwa mnajipitishaa tu sabuni jamaan eehee sugueni huko
Dada unakosea ukisema wote kwakuwa Mimi haujawahi kuziona naniliu zangu😁😁!
wengine private parts huwa ndiyo priority yetu katika usafi
 
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
3,257
Points
2,000
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
3,257 2,000
Ndo nimefunguliwaaaa.....busy busy na maishaa natafutaa hela ya kuhonga wanaume manake sisi ndo wanaume siki hizi
achana na hiyo kazi ya kuhonga wanaume, njoo nikuhonge mimi unipe utam.....uu
 
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2017
Messages
823
Points
1,000
EvilSpirit

EvilSpirit

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2017
823 1,000
Dah! mambo ni mengi na muda umetaradadi.Naona mpambano umekuwa mkali kati ya Team kende ukoko na Team K kunuka,tutaona nani mshindi
 
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2019
Messages
558
Points
500
MLEVi Mmoja

MLEVi Mmoja

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2019
558 500
Duuh umejuaje mkuu kwahiyo umetombwa na wote hao hadi ukajua tuko wengi?

Ukikataa utakuwa unatuletea Mada ya uongo unatuongopea maana huwezi kufukua mapumbu ili ufanye collection ya data yako pasipo kutombwa
 
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
1,850
Points
2,000
Muuza simu used

Muuza simu used

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
1,850 2,000
Ushashatest wanaume wangapi?
Wanaume mnakwama wapi jaman?mbona gololi hamzioshi??tatizo ni nini huko uvunguni mbonaa uvundo??


Kutokana na kikao chetu wakina dada wa shoka tunaojuaa shughuli za sita kwa sita, wamenituma kama mjumbe wao kuwakumbusha jamani eeeheee mkiogaaa msisahau kusafishaa na huko kwenye uvungu wa gololi zenu manake daaah mnatupa tabu,wakati tunapaliliaa penzi jaman,

Wanaume hebu kuweni wasafi bwana kumbukeni na kusafishaa huko uvunguni manake sio kwa uvundo huo hadi kero mambo ya kujimwagiaa maji bila kupitishaa sabuni huko mtatuleteaa mafuaa alaaaa......
.
.
NOTE:hakuna wa kujiteteaa karibiaa asilimiaa 90 ya wanaume hamsugui huko so jitahidini bwana there is no excuse

Ndo yule yule mambembe ,
the queen of king bed
Queen of all weather
Unstoppable
 
Mti Mtu

Mti Mtu

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2011
Messages
1,520
Points
1,500
Mti Mtu

Mti Mtu

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2011
1,520 1,500
SISI HATUPO KAMA NINYI!! NINI MAUMBULE YENU USIPOKUWA MSAFI INAKUWA NI SHIDA AISEEE MITHIRI YA HALUFU YA CHOO CHA UMMA !!! NDIYO MAANA MNASHAURIWA HATA CHUPI MUWE MNAVAA MARA MBILI KWA SIKU YAANI UNAVAAA ASUBUHI SAA SITA UNABADILISHA HALAFU IKIFIKA SAA MOJA JIONI UBAFILISHE TENA!!
 
David Guetta

David Guetta

Member
Joined
Jun 25, 2019
Messages
71
Points
125
David Guetta

David Guetta

Member
Joined Jun 25, 2019
71 125
Mambembe naona umerudi tena.
Kama mtaro wake unakuchefua mwambie ausafishe kabla ya kugegedana
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
8,382
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
8,382 2,000
Wanaume mnakwama wapi jaman?mbona gololi hamzioshi??tatizo ni nini huko uvunguni mbonaa uvundo??


Kutokana na kikao chetu wakina dada wa shoka tunaojuaa shughuli za sita kwa sita, wamenituma kama mjumbe wao kuwakumbusha jamani eeeheee mkiogaaa msisahau kusafishaa na huko kwenye uvungu wa gololi zenu manake daaah mnatupa tabu,wakati tunapaliliaa penzi jaman,

Wanaume hebu kuweni wasafi bwana kumbukeni na kusafishaa huko uvunguni manake sio kwa uvundo huo hadi kero mambo ya kujimwagiaa maji bila kupitishaa sabuni huko mtatuleteaa mafuaa alaaaa......
.
.
NOTE:hakuna wa kujiteteaa karibiaa asilimiaa 90 ya wanaume hamsugui huko so jitahidini bwana there is no excuse

Ndo yule yule mambembe ,
the queen of king bed
Queen of all weather
Unstoppable
Mambembe nimekumiss
 
Mambembe

Mambembe

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2018
Messages
2,046
Points
2,000
Mambembe

Mambembe

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2018
2,046 2,000
SISI HATUPO KAMA NINYI!! NINI MAUMBULE YENU USIPOKUWA MSAFI INAKUWA NI SHIDA AISEEE MITHIRI YA HALUFU YA CHOO CHA UMMA !!! NDIYO MAANA MNASHAURIWA HATA CHUPI MUWE MNAVAA MARA MBILI KWA SIKU YAANI UNAVAAA ASUBUHI SAA SITA UNABADILISHA HALAFU IKIFIKA SAA MOJA JIONI UBAFILISHE TENA!!
Bora sisi tunajijuaa ndo maana tupo makini nyie hamjui ndo maana mnajiachaa mnanukaa kama ngondaa
 
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2016
Messages
453
Points
500
D

DAN LOKOMOTIVE

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2016
453 500
Wanaume mnakwama wapi jaman?mbona gololi hamzioshi??tatizo ni nini huko uvunguni mbonaa uvundo??


Kutokana na kikao chetu wakina dada wa shoka tunaojuaa shughuli za sita kwa sita, wamenituma kama mjumbe wao kuwakumbusha jamani eeeheee mkiogaaa msisahau kusafishaa na huko kwenye uvungu wa gololi zenu manake daaah mnatupa tabu,wakati tunapaliliaa penzi jaman,

Wanaume hebu kuweni wasafi bwana kumbukeni na kusafishaa huko uvunguni manake sio kwa uvundo huo hadi kero mambo ya kujimwagiaa maji bila kupitishaa sabuni huko mtatuleteaa mafuaa alaaaa......
.
.
NOTE:hakuna wa kujiteteaa karibiaa asilimiaa 90 ya wanaume hamsugui huko so jitahidini bwana there is no excuse

Ndo yule yule mambembe ,
the queen of king bed
Queen of all weather
Unstoppable
duh ila maisha hivi kweli kina mtu anaingia kuoga hafiki huko kweli...kweli kazi ipo
 

Forum statistics

Threads 1,315,263
Members 505,171
Posts 31,851,760
Top