Hivi wanaume mnakwama wapi jamani??

Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
24,185
Points
2,000
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
24,185 2,000
Ww huwa unamwogesha?
Sijui hata wanawake tunafeli wapi?

Why not take your man to the damn bathroom and scrub the damn scum off the balls?

Cha pili ina maana hatujui anatomy ya pumbu? Joto...jasho sababu ya location ?

Ndo maana kunakuwaga na ku freshen up sababu mtu katoka kwenye pirika huko lazima sweat kidogo ihusike.

Wanaume sio kama sisi ambao lazima tunawe kila tunapojisaidia. Wao wakisha shake after use inatosha mpaka baadae wakioga wakisharudi home.
 
ema nuel

ema nuel

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2017
Messages
532
Points
500
ema nuel

ema nuel

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2017
532 500
Ndege wafananao siku zote huruka pamoja nina mashaka na wewe
 
M

Mnazareth

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
1,163
Points
2,000
M

Mnazareth

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
1,163 2,000
Hahaha we Jamaa upo! ??

Kama kawaida unataka kuchonganisha watu enhe! ??
Enheee kume kucha. .hahaa

Njooni Edelyn @zeshcriss Atoto nataka kuona leo maoni yenu yataegemea upande upi. .

Karucee hapa karejesha mpira kwenu ..haha
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
32,002
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
32,002 2,000
Hahaha mkuu mimi nataka kuona maoni tu ili nipate kujifunza. .sina dhamira hiyo uliyoisema. ..

Nipo mkuu habari ya Masiku
Hahaha we Jamaa upo! ??

Kama kawaida unataka kuchonganisha watu enhe! ??
 
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
3,257
Points
2,000
radicals

radicals

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
3,257 2,000
Wanaume mnakwama wapi jaman?mbona gololi hamzioshi??tatizo ni nini huko uvunguni mbonaa uvundo??


Kutokana na kikao chetu wakina dada wa shoka tunaojuaa shughuli za sita kwa sita, wamenituma kama mjumbe wao kuwakumbusha jamani eeeheee mkiogaaa msisahau kusafishaa na huko kwenye uvungu wa gololi zenu manake daaah mnatupa tabu,wakati tunapaliliaa penzi jaman,

Wanaume hebu kuweni wasafi bwana kumbukeni na kusafishaa huko uvunguni manake sio kwa uvundo huo hadi kero mambo ya kujimwagiaa maji bila kupitishaa sabuni huko mtatuleteaa mafuaa alaaaa......
.
.
NOTE:hakuna wa kujiteteaa karibiaa asilimiaa 90 ya wanaume hamsugui huko so jitahidini bwana there is no excuse

Ndo yule yule mambembe ,
the queen of king bed
Queen of all weather
Unstoppable
ulikuwa umefungiwa wapi binti, mbona uliadimika sana
 
Mambembe

Mambembe

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2018
Messages
2,046
Points
2,000
Mambembe

Mambembe

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2018
2,046 2,000
Ni kweli kabisa. Wanaume wako careless sana kwenye swala la kusafisha huko chini.
Unakuta kaka mzuri msafi lakin inama kwa chini sasa ndio utajuta kilichokupeleka
Preach baby preach wakiambiwaa wanakujaa juu
 
Africa Tanzania

Africa Tanzania

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
728
Points
1,000
Africa Tanzania

Africa Tanzania

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
728 1,000
Huyu dada Fa**ra sana! Maniner, aje na utafiti wao huo
TZ kuna watu milioni 55, tuanze kukokotoa.
milioni 10 wazee.
milioni 15 watoto, miaka 17 kurudi nyuma.
milioni 20 wanawake.
milioni 15 wanaume, hapa tutatoa milioni 5 ya wanaume wenye matatizo mbalimbali ambao kwa namna moja au nyingine utashindwa kufikia gololi zao, kwahiyo watabaki milioni 10 ambao ni marijali.
tuchukue 90% ya milioni 10....
90%/100 x 10000000 = 9,000,000
number don't lie, asilimia 90 ya milioni 10 ni milioni 9........kwahiyo dada yangu hiyo risechi yako ulifanya kwa watu milioni 9??????????
 
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
4,014
Points
2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
4,014 2,000
Hiyo ndio kazi yenu kabla ya 6 kwa 6 mnaleta ka taulo unasafisha vizuri pana kuwa fresh nitafute pesa nikupe nikusugue halafu ushindwe kusafisha makende yangu kweli?
 
gh hussa

gh hussa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
1,834
Points
2,000
gh hussa

gh hussa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
1,834 2,000
look peoples this is how jamii forums attention who're seeker look like
 

Forum statistics

Threads 1,315,255
Members 505,171
Posts 31,851,570
Top