Hivi wanaume mnakwama wapi jamani??

Mambembe

Mambembe

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2018
Messages
2,046
Points
2,000
Mambembe

Mambembe

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2018
2,046 2,000
TZ kuna watu milioni 55, tuanze kukokotoa.
milioni 10 wazee.
milioni 15 watoto, miaka 17 kurudi nyuma.
milioni 20 wanawake.
milioni 15 wanaume, hapa tutatoa milioni 5 ya wanaume wenye matatizo mbalimbali ambao kwa namna moja au nyingine utashindwa kufikia gololi zao, kwahiyo watabaki milioni 10 ambao ni marijali.

tuchukue 90% ya milioni 10....
90/100 x 10000000 = 9,000,000

number don't lie, asilimia 90 ya milioni 10 ni milioni 9........kwahiyo dada yangu hiyo risechi yako ulifanya kwa watu milioni 9??????????
[/QUOTE
Babu wee cha muhimu ujumbe umefikaa jaman panakereketa pakiwa pachafu sasa ninawasihi muoge na msuguee
 
Maskini wa Jf

Maskini wa Jf

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2019
Messages
208
Points
250
Maskini wa Jf

Maskini wa Jf

JF-Expert Member
Joined May 28, 2019
208 250
Hiyo nguo umevaa kwenye avatar umeifua kweli?

Au ni rangi yake?

Mbona kikwapa cha njano?
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
13,929
Points
2,000
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
13,929 2,000
Sijui hata wanawake tunafeli wapi?

Why not take your man to the damn bathroom and scrub the damn scum off the balls?

Cha pili ina maana hatujui anatomy ya pumbu? Joto...jasho sababu ya location ?

Ndo maana kunakuwaga na ku freshen up sababu mtu katoka kwenye pirika huko lazima sweat kidogo ihusike.

Wanaume sio kama sisi ambao lazima tunawe kila tunapojisaidia. Wao wakisha shake after use inatosha mpaka baadae wakioga wakisharudi home.
 
Mambembe

Mambembe

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2018
Messages
2,046
Points
2,000
Mambembe

Mambembe

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2018
2,046 2,000
Hiyo nguo umevaa kwenye avatar umeifua kweli?

Au ni rangi yake?

Mbona kikwapa cha njano?
Hahaha umekosaa cha kuandikaa mi nakukumbushaa tu jaman eehee hebu pakumbukeni huko kwenye mteremko
 
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,723
Points
1,250
Mupirocin

Mupirocin

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,723 1,250
Mmeo kama yuko hivyo usijumlishe wote. Uje ulambe uone
Wanaume mnakwama wapi jaman?mbona gololi hamzioshi??tatizo ni nini huko uvunguni mbonaa uvundo??


Kutokana na kikao chetu wakina dada wa shoka tunaojuaa shughuli za sita kwa sita, wamenituma kama mjumbe wao kuwakumbusha jamani eeeheee mkiogaaa msisahau kusafishaa na huko kwenye uvungu wa gololi zenu manake daaah mnatupa tabu,wakati tunapaliliaa penzi jaman,

Wanaume hebu kuweni wasafi bwana kumbukeni na kusafishaa huko uvunguni manake sio kwa uvundo huo hadi kero mambo ya kujimwagiaa maji bila kupitishaa sabuni huko mtatuleteaa mafuaa alaaaa......
.
.
NOTE:hakuna wa kujiteteaa karibiaa asilimiaa 90 ya wanaume hamsugui huko so jitahidini bwana there is no excuse

Ndo yule yule mambembe ,
the queen of king bed
Queen of all weather
Unstoppable
 
Mambembe

Mambembe

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2018
Messages
2,046
Points
2,000
Mambembe

Mambembe

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2018
2,046 2,000
Sijui hata wanawake tunafeli wapi?

Why not take your man to the damn bathroom and scrub the damn scum off the balls?

Cha pili ina maana hatujui anatomy ya pumbu? Joto...jasho sababu ya location ?

Ndo maana kunakuwaga na ku freshen up sababu mtu katoka kwenye pirika huko lazima sweat kidogo ihusike.

Wanaume sio kama sisi ambao lazima tunawe kila tunapojisaidia. Wao wakisha shake after use inatosha mpaka baadae wakioga wakisharudi home.
kwanza my dear wakubali kwanza kuwa huko chini hawapakumbuki and most of them wakioga wanajimwagiaa tu maji then wanasepaa they dont use brush kujisuguaa wao ni mbio mbio tu tena usiombe ukutane na mfanya biashara asiyekaa ofisini doooh and kuhusu sisi wanawake unajuaa kabisa wanaume wanajifanyaa hawanaga tym na wake zao wakiwa nyumban ndo maana wanaawachaaa
 
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2017
Messages
10,480
Points
2,000
zeshchriss

zeshchriss

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2017
10,480 2,000
Hahahahahahhahahahaha ngoja upopolewe mawe...... Hebu na mie nichunguze maana nahisi sijawahi kutana na wa hivyo
 
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
13,929
Points
2,000
Karucee

Karucee

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
13,929 2,000
kwanza my dear wakubali kwanza kuwa huko chini hawapakumbuki and most of them wakioga wanajimwagiaa tu maji then wanasepaa they dont use brush kujisuguaa wao ni mbio mbio tu tena usiombe ukutane na mfanya biashara asiyekaa ofisini doooh and kuhusu sisi wanawake unajuaa kabisa wanaume wanajifanyaa hawanaga tym na wake zao wakiwa nyumban ndo maana wanaawachaaa
You did not get my point.
 
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2017
Messages
3,506
Points
2,000
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2017
3,506 2,000
TZ kuna watu milioni 55, tuanze kukokotoa.
milioni 10 wazee.
milioni 15 watoto, miaka 17 kurudi nyuma.
milioni 20 wanawake.
milioni 15 wanaume, hapa tutatoa milioni 5 ya wanaume wenye matatizo mbalimbali ambao kwa namna moja au nyingine utashindwa kufikia gololi zao, kwahiyo watabaki milioni 10 ambao ni marijali.
tuchukue 90% ya milioni 10....
90%/100 x 10000000 = 9,000,000
number don't lie, asilimia 90 ya milioni 10 ni milioni 9........kwahiyo dada yangu hiyo risechi yako ulifanya kwa watu milioni 9??????????
Aisee
 
johnhance

johnhance

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2016
Messages
776
Points
1,000
johnhance

johnhance

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2016
776 1,000
...ila haizidi pungent odor ya qu ma, kama H2S vile
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
32,002
Points
2,000
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
32,002 2,000
Hahaha Jf raha sana
TZ kuna watu milioni 55, tuanze kukokotoa.
milioni 10 wazee.
milioni 15 watoto, miaka 17 kurudi nyuma.
milioni 20 wanawake.
milioni 15 wanaume, hapa tutatoa milioni 5 ya wanaume wenye matatizo mbalimbali ambao kwa namna moja au nyingine utashindwa kufikia gololi zao, kwahiyo watabaki milioni 10 ambao ni marijali.
tuchukue 90% ya milioni 10....
90%/100 x 10000000 = 9,000,000
number don't lie, asilimia 90 ya milioni 10 ni milioni 9........kwahiyo dada yangu hiyo risechi yako ulifanya kwa watu milioni 9??????????
 
M

mis_becky

Member
Joined
May 26, 2019
Messages
9
Points
45
M

mis_becky

Member
Joined May 26, 2019
9 45
Ni kweli kabisa. Wanaume wako careless sana kwenye swala la kusafisha huko chini.
Unakuta kaka mzuri msafi lakin inama kwa chini sasa ndio utajuta kilichokupeleka
Wanaume mnakwama wapi jaman?mbona gololi hamzioshi??tatizo ni nini huko uvunguni mbonaa uvundo??


Kutokana na kikao chetu wakina dada wa shoka tunaojuaa shughuli za sita kwa sita, wamenituma kama mjumbe wao kuwakumbusha jamani eeeheee mkiogaaa msisahau kusafishaa na huko kwenye uvungu wa gololi zenu manake daaah mnatupa tabu,wakati tunapaliliaa penzi jaman,

Wanaume hebu kuweni wasafi bwana kumbukeni na kusafishaa huko uvunguni manake sio kwa uvundo huo hadi kero mambo ya kujimwagiaa maji bila kupitishaa sabuni huko mtatuleteaa mafuaa alaaaa......
.
.
NOTE:hakuna wa kujiteteaa karibiaa asilimiaa 90 ya wanaume hamsugui huko so jitahidini bwana there is no excuse

Ndo yule yule mambembe ,
the queen of king bed
Queen of all weather
Unstoppable
 
kissange

kissange

Member
Joined
Nov 21, 2015
Messages
67
Points
125
kissange

kissange

Member
Joined Nov 21, 2015
67 125
Wanaume mnakwama wapi jaman?mbona gololi hamzioshi??tatizo ni nini huko uvunguni mbonaa uvundo??
Kutokana na kikao chetu wakina dada wa shoka tunaojuaa shughuli za sita kwa sita, wamenituma kama mjumbe wao kuwakumbusha jamani eeeheee mkiogaaa msisahau kusafishaa na huko kwenye uvungu wa gololi zenu manake daaah mnatupa tabu,wakati tunapaliliaa penzi jaman,
Wanaume hebu kuweni wasafi bwana kumbukeni na kusafishaa huko uvunguni manake sio kwa uvundo huo hadi kero mambo ya kujimwagiaa maji bila kupitishaa sabuni huko mtatuleteaa mafuaa alaaaa......
.
.
NOTE:hakuna wa kujiteteaa karibiaa asilimiaa 90 ya wanaume hamsugui huko so jitahidini bwana there is no excuse
Ndo yule yule mambembe ,
the queen of king bed
Queen of all weather
Unstoppable
sawa tupo njiani tunakuja huko PM.
 

Forum statistics

Threads 1,315,272
Members 505,171
Posts 31,852,183
Top