Hivi wanaume mnakwama wapi jamani??

Mambembe

Mambembe

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2018
Messages
2,046
Points
2,000
Mambembe

Mambembe

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2018
2,046 2,000
Wanaume mnakwama wapi jaman?mbona gololi hamzioshi??tatizo ni nini huko uvunguni mbonaa uvundo??


Kutokana na kikao chetu wakina dada wa shoka tunaojuaa shughuli za sita kwa sita, wamenituma kama mjumbe wao kuwakumbusha jamani eeeheee mkiogaaa msisahau kusafishaa na huko kwenye uvungu wa gololi zenu manake daaah mnatupa tabu,wakati tunapaliliaa penzi jaman,

Wanaume hebu kuweni wasafi bwana kumbukeni na kusafishaa huko uvunguni manake sio kwa uvundo huo hadi kero mambo ya kujimwagiaa maji bila kupitishaa sabuni huko mtatuleteaa mafuaa alaaaa......
.
.
NOTE:hakuna wa kujiteteaa karibiaa asilimiaa 90 ya wanaume hamsugui huko so jitahidini bwana there is no excuse

Ndo yule yule mambembe ,
the queen of king bed
Queen of all weather
Unstoppable
 
Mambembe

Mambembe

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2018
Messages
2,046
Points
2,000
Mambembe

Mambembe

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2018
2,046 2,000
Ha ha ha utakuwa unakutana na wachafu wachafu,sio mnase.x.. huku mkiwa na mijasho
No wanaume karibiaa wotee tena wale wasafi ndo balaaa mind u sijasema kutokuogaa nasema kusuguaa huko uvungu wa gololi
 
Mambembe

Mambembe

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2018
Messages
2,046
Points
2,000
Mambembe

Mambembe

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2018
2,046 2,000
hilo ni swala nyeti na ni vizuri ukimwambia physical mhusika maaana utakuwa umemsaidia zaidi maana inawezekana wenyetatizo hilo hawapo huku
Mmoja wapo ww huu ni ujumbe kwa wanaume wotee jitahidini jaman kuogaaa sio kutakataa atiiii
 
Maskini wa Jf

Maskini wa Jf

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2019
Messages
208
Points
250
Maskini wa Jf

Maskini wa Jf

JF-Expert Member
Joined May 28, 2019
208 250
I wish ungenijuaa na ungejuaa hao watu hapa nazungumziaa in general wanaume wengi huko uvunguni paipo jikunjaa hampagusagi
Sasa ulijuaje? Si lazima ulitembea nao?

Kwanini asilimia 90 ukutane nao wewe tu?
 
Snipes

Snipes

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2013
Messages
8,564
Points
2,000
Snipes

Snipes

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2013
8,564 2,000
TZ kuna watu milioni 55, tuanze kukokotoa.
milioni 10 wazee.
milioni 15 watoto, miaka 17 kurudi nyuma.
milioni 20 wanawake.
milioni 15 wanaume, hapa tutatoa milioni 5 ya wanaume wenye matatizo mbalimbali ambao kwa namna moja au nyingine utashindwa kufikia gololi zao, kwahiyo watabaki milioni 10 ambao ni marijali.
tuchukue 90% ya milioni 10....
90%/100 x 10000000 = 9,000,000
number don't lie, asilimia 90 ya milioni 10 ni milioni 9........kwahiyo dada yangu hiyo risechi yako ulifanya kwa watu milioni 9??????????
 

Forum statistics

Threads 1,315,270
Members 505,171
Posts 31,851,972
Top