Mkuu unajua unene ni nini? Na husababishwa na nini?Mkuu Nelly vipi lakini unaweza kunenepa pia ukiwa vegetarian?
Doh, Mimi Nataka kupungua jamani 🫢Mkuu unajua unene ni nini? Na husababishwa na nini?
Hebu wewe kula tu misamaki na minyama halafu acha kula wanga (nafaka na sukari) uone kama utanenepa.
Yeah... kuna unabii wa EGW niliusoma kuhusu afya, watu wanaangalia pesa tu! kuliko kujali afya ya mlaji .... ngoja wanipe mwongozo!!Wale ninaowafahamu hakuna mnene, nina shemeji kutoka Jamaica ni vegetarian, yupo 72 ila ana mwili mzuri hutaamini, nyama tunazipenda lakini wala sio nzuri kwa afya.
Hao sio vegetarian tenaKuna vegetarian kwa sababu ya maamuzi (uamuzi binafsi)
na kuna vegetarian kwa sababu ya changamoto za kiafya (Alergy)
na kuna vegetarian kwa sababu ya kiimani (dini ya wasio kula Nyama)
Inategemea uko katika kundi gani
Kama ni lile la maamuzi; wengi hawali red meat (nyama nyekundu) ila nyama nyingine zote wanakula nk nk
Halafu chu hajanenepeana.Unanenepa, mbona vifaru na mbogo wamenenepeana.
Kweny kunenepa hapo nasubili jibu ..✍️
Unene hausababishwi na proteins au vitamins kwa sehemu kubwa. Bali vyakula vingi vya carbohydrates ndio huchangia unene.Ngoja watupe mwongozo... ila kuna wale marasta miili yao hua iko normal ndio nasikia huwa nimavegetarian wengi wao..
Punguza wanga, mafuta na sukari tu. Proteins unaweza kula in moderation. Vitamins hazina calories unakula kwa wingi.Doh, Mimi Nataka kupungua jamani 🫢
Asante mkuu kwa mwongozo mzuri mimi niko kwenye uamuzi binafsi...Kuna vegetarian kwa sababu ya maamuzi (uamuzi binafsi)
na kuna vegetarian kwa sababu ya changamoto za kiafya (Alergy)
na kuna vegetarian kwa sababu ya kiimani (dini ya wasio kula Nyama)
Inategemea uko katika kundi gani
Kama ni lile la maamuzi; wengi hawali red meat (nyama nyekundu) ila nyama nyingine zote wanakula nk nk
Sawa mkuu!si kweli kabisa kuwa nyama si nzuri kwa afya,..
Vegetarian wanakula mayai. Vegan ndio hawali mpaka mayai, asali n.kSidhani kama wanakula hata mayai achilia mbali dagaa na samaki.
sikubaliani na wew kabsa mazingira yasigebalance.Oooh!!! nadhani hatahii ndio ilikuwa kwenye plan ya MUNGU