Hivi wale walikuwa wanajiita Great thinker waliishia wapi?

Hivi wale walikuwa wanajiita Great thinker waliishia wapi?

Habari nauliza Hivi wale majamaa waliokuwa wanajiita Great thinker waliishia wapi!?

Kipindi hiko kuchangia mada Jf unatumia akili kibao,..

Majamaa Yalikuwa na mbwembwe balaa.

Kila kitu jf enzi zetu haikuwa hivi.

Warudi basi

Una angaika sana hii thread ya ngapi leo? [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Mbona bado wapo wengi tu, sema wingi wao umekuwa diluted na ongezeko la wanachama JF
 
JF itabidi wawe na jukwaa ambalo ni exclusive, ambalo waweze kuchangia wale great thinkers pekee wenye nyuzi nzito nzito.

Hii kuachia uhuru wa mapopoma kuposti vitu vya kijinga hususani kwenye majukwaa sensitive kama jukwaa la siasa, ina discourage sana great thinkers kuja na nyuzi za maana.

Kuwe na mchujo wa maudhui yanayoingia jukwaa zito la siasa, waachiwe tu wale wenye uwezo haswa wa kuchambua hoja nzito za kitaifa kwenye hizi nyanja.
1. Siasa
2. Uchumi
 
Kwa taarifa iliyopo ni kwamba wamezeeka kwa sasa wamekuwa na akili za utoto
 
Habari nauliza Hivi wale majamaa waliokuwa wanajiita Great thinker waliishia wapi!?

Kipindi hiko kuchangia mada Jf unatumia akili kibao,..

Majamaa Yalikuwa na mbwembwe balaa.

Kila kitu jf enzi zetu haikuwa hivi.

Warudi basi
Wako mahali wanajadili mustakabali wa nchi hii...
 
Mnaokoment mchujo kumbukeni tu hivi vitu vya mkondoni wamiliki wanatafutaga umaarufu ili viwalipe.

Ukichuja wakabakia wachache unakosa umaarufu.

Bhana eeeh, jichuje tu mwenyewe. Amua binafsi kutema madini kila comment unayochangia. Na kautani pia mahala pake.

JF inareflect tu collective intelligence ya memba wake
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom