Liverpool_Jr
JF-Expert Member
- Sep 7, 2019
- 1,220
- 1,417
Mke adaiwa kula njama za kumuua mumewe
Jeshi la polisi nchini limemtia nguvuni mfanyabiashara mkoani Shinyanga Anitha Mayuma kwa tuhuma za kuandaa mauaji ya mume wake Festo Misonge ambaye alikuwa meneja wa idara ya maji wilaya ya Sikonge mkoani Tabora.
Bado tu mnaiwaza ndoa?
•Sometimes Pessimism pays
•Being Pessimistic sometimes saves your Life.
Ushauri:-
•Tafuteni Hela sanaa mle mema ya Dunia achana na Ndoa.
•Kukaa ndani na mtoto wa Mtu ni Adhabu kubwa sana.
Mwenye Macho na aone.
Mwenye Sikio na Asikie.
#YNWA
Sent using Jamii Forums mobile app
Jeshi la polisi nchini limemtia nguvuni mfanyabiashara mkoani Shinyanga Anitha Mayuma kwa tuhuma za kuandaa mauaji ya mume wake Festo Misonge ambaye alikuwa meneja wa idara ya maji wilaya ya Sikonge mkoani Tabora.
Bado tu mnaiwaza ndoa?
•Sometimes Pessimism pays
•Being Pessimistic sometimes saves your Life.
Ushauri:-
•Tafuteni Hela sanaa mle mema ya Dunia achana na Ndoa.
•Kukaa ndani na mtoto wa Mtu ni Adhabu kubwa sana.
Mwenye Macho na aone.
Mwenye Sikio na Asikie.
#YNWA
Sent using Jamii Forums mobile app