Hivi unaweza ukaoa mwanamke hajui kupika?

Hivi unaweza ukaoa mwanamke hajui kupika?

mie wa kwangu hajui kupika biriani, chapati za kusukuma na bites bites, ila anajua kupika pilau na nyama ya kukaanga na ugali. yaani mchawi biriani tu. I wish ajue na bites bites.
 
Wanawake na binadamu kwa ujumla ni adaptive kutokana na mazingira pia ni rahisi kujifunza hivyo akijifunza ataweza.

Unaposema ishu ya kujua kupika ni pana sana ,hao wanawake anaweza kukupikia vyakula fulani akaenda sehemu fulani akawa hajui kupika ...Siwezi kuamini kwamba hata ugali haweza kupika?

Vyakula ni vingi hawawezi kupika kila kitu ila ukimfunza atajua ,unaweza kusikia watu fulani wanajua kupika ila kuna sehemu ukiwapeleka vile vyakula vyao havina dili na vya kule hawajui kuvipika kabisa..

Suala la kupika ni pana sana ila akijifunza vitu fulani.
 
Wanawake na binadamu kwa ujumla ni adaptive kutokana na mazingira pia ni rahisi kujifunza hivyo akijifunza ataweza.

Unaposema ishu ya kujua kupika ni pana sana ,hao wanawake anaweza kukupikia vyakula fulani akaenda sehemu fulani akawa hajui kupika ...Siwezi kuamini kwamba hata ugali haweza kupika?

Vyakula ni vingi hawawezi kupika kila kitu ila ukimfunza atajua ,unaweza kusikia watu fulani wanajua kupika ila kuna sehemu ukiwapeleka vile vyakula vyao havina dili na vya kule hawajui kuvipika kabisa..

Suala la kupika ni pana sana ila akijifunza vitu fulani.
Hajui chochote
 
mie wa kwangu hajui kupika biriani, chapati za kusukuma na bites bites, ila anajua kupika pilau na nyama ya kukaanga na ugali. yaani mchawi biriani tu. I wish ajue na bites bites.
Simple ila hakupanga maana sasa magroup huko whatsap ni mengi wanajifunza mambo yamekuwa hta youtube anaweza kujifunza.
 
Back
Top Bottom