Hivi umeshawahi kuishi na mpenzi msumbufu?

Hivi umeshawahi kuishi na mpenzi msumbufu?

wahenga walipomaliza kusema misemo yao na wahuni tukasema
"Mwanamke hakuchoshi akiwa Anaishi kwa Baba yake tu"

Maana anaweza kukukasirikia hata kwa kosa la wewe kuwa mstaarabu na kujishusha, ukikaa kimya utaskia "kwahiyo mi nakuongelesha we umenyamaza ila wanawake zako unawajibu"
 
wahenga walipomaliza kusema misemo yao na wahuni tukasema
"Mwanamke hakuchoshi akiwa Anaishi kwa Baba yake tu"

Maana anaweza kukukasirikia hata kwa kosa la wewe kuwa mstaarabu na kujishusha, ukikaa kimya utaskia "kwahiyo mi nakuongelesha we umenyamaza ila wanawake zako unawajibu"
😀😀😀Tunawasumbua kumbe eeh
 
🧘🏻‍♀️🧘🏻‍♀️🧘🏻‍♀️🧘🏻‍♀️🧘🏻‍♀️
 
Kama mnapendana kweli hayo ni mambo madogo madogo ya kuongea na kurekebishana ama kuishi nayo tu kwa kuvumiliana, sasa unanuna mtu kukuongelesha ukimkuta anaongeleshana na jirani si utalia wewe
Namuacha waongee maana sidhani kama anatakiwa kuongea na mimi tu hapa duniani. Swala ni kutokuchagua muda muafaka wa kuongea na mtu wako na hapa sisemi kwamba muda wote nakuwa nimeuchubua.

Its just few minutes or maybe few hours za kufocus kwenye lile jambo ninalofanya na sio kwamba ninampotezea.

Unajua mfano natazama kipindi changu pendwa katika tv, au naongea kwenye simu mazungumzo very sensitive, au ninatype kitu, yaani akili yangu ipo absorbed kwenye lile ninalofanya muda huo.

Sasa mimi naona inakuwa si sawa mwenzako anahitaji focus halafu wewe unaanza kumkazia akupe attention muda huo huo. Hiyo haijakaa sawa bana.
 
Back
Top Bottom