Hivi UKIMWI hubagua wa kuambukiza?

Hivi UKIMWI hubagua wa kuambukiza?

Liverpool_Jr

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2019
Posts
1,220
Reaction score
1,417
Iko hivi KOP...

Kuna jamaa yangu huyu ana maisha ya ngono hasaa..

Kunywa pombe na kula papuchi alianza tokea A'Level..

Yaani wauza maandazi wote wa canteen aliwala hao O'Level ndio balaa alikula sanaa bikra huyu mwamba...

Miaka ikapita tukakutana tena Mbeya kwenye haraka za utafutaji.

Nilimtafutia gheto karibu na nilipopanga..

Baada ya mwezi tuu mwamba alijua K za wanawake wengii wa Mbeya Carnival, Kabwe, Isanga, Uyole na kila kona ya starehe Mbeya.

Yaani nilikua na kazi ya kuita Wanyakyusa na wasafa bila kusahau wanyia na wanyamwanga Shemeji..

Mwamba gheto lilikua Zahanati ya kutibu nyeg*

Mwamba alishawahi kufukuzwa nyumba mbili kisa kula wake za watu then wale wake wakaanzisha bifu wao kwa wao.

Yaani mkiwa mnatembea utasikia "Yule nimemla, yule nishafunua ...!!!""

Kuna kipindi nilishawahi kumuacha gheto baada ya kufukuzwa nyumba aliyopanga, baada ya wiki mwenye nyumba alinipigia simu akiomba nimtoe huyu jamaa kwangu maana anawafundisha wanae mchezo mchafu..!!

Baada ya kuuliza nikaambiwa ""Alikua akilala na mwanamke mmoja mchana akitoka kumsindikiza huyu usiku anarudi na mwengine.!!""

Sasa bana....

Oct/2019 alinifata "Mr. Liverpool kwanza nataka kuacha pombe na nataka kuoa""

Nikahisi anazingua huyu jamaa..

Nikawa naona mabadiliko..

1. Akawa anapunguza idadi ya bia (akinywa mbili inatosha)
Mara akawa anakunywa kwa wiki Mara moja...!!!

2. Mara akaja kuniambia "nimepata muhaya tena bikra nimetoa Mimi nataka kumuoa""

3. Mara Niki mpigia simu "Naenda church man..!!""

Duh nikaamini kweli MWANAMKE ANA NGUVU KUBWA SANAA..

Kambadilisha mwamba TOTALY hivii...!!!

Jana alinitafuta akanipa hii statement..

"Kwa maisha niliyoishi na kwa wanawake niliolala nao ETI NIMEPIMA MARA 9 (kila mwezi Mara 3) MAJIBU YAMETOKA NIKO SAFI..!! Mr. Liverpool UKIMWI HAUPO na KAMA UPO basi UNAUBAGUZI""

Yaani kwa maisha ya huyu mwamba Ukimwi ulikua uwe rafiki yake mpendwa cha ajabu kwa miaka yoote zaidi ya 21 aliyo chakata papuchi HANA UKIMWI na HAJAWAHI PATA UGONJWA WOWOTE WA NGONO""

Zaidi ya yotee maisha yamemzawadia MKE BIKRA..!!!

Yaani hapa tumetoka kulipa mahali ya mtoto wa kihaya bukobaaa mwezi ujao tunakula ubwabwa..!!!

Dunia hii...
Kweli HAINA HAKI.

We na ulokole wako siku ukijaribu tu UKIMWI HUOOO ila mwamba katafuna hasa, sidhani kama kuna papuchi HAIJUI...!!!

#YNWA
#TAKE_CARE

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Roommate wangu chuo alikitembeza sana in her past life. Yani by the time tuko chuo mwaka wa nne alikuwa ameshakinai akapata mchaga huko akamvisha pete.

Siku alipoenda kupima nae ngoma akarudi akaniambia “Z, UKIMWI ni fate. Kama umeandikiwa kupata utapata na the vice versa is true” Maana alikuwa haamini hakupata.

Lakini naona ni bahati tu.
 
Kukitembeza sio tatizo je alikuwa anatumia kinga?
Watanzania tupo milioni 50, estimates za wanaoishi na HIV ni kama 1.4M so chances za kukutana na mwenye virusi ni ndogo

Pia uwepo wa ARVs umefanya virusi vifubae na watu wengi wana viral suppression so uwezekano wa kuambukiza wengine umepungua

ALL IN ALL UKIMWI UPO NA UKIINGIA KWENYE NETWORK UKAUPATA HAUTARUDI HAPA NA KUSEMA HAUPO. TUCHUKUE TAHADHARI

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huu ugonjwa na jamaa aliandika sana kule jf Doctor jamaa anaitwa Deception. Kuna mengi sana hatuyajui. Mimi umenitatiza toka soka nyingi. Kuna baba angu mdogo alikuaga chapombe af anakula sana Malaya.

Mke wake alikua mpole sana. Kuna kipindi mke wake akaanza kuumwa sana ikajagundulika ameathirika. Watu wote tulikua ba mdogo ndio kamuambukiza. Hata siku ya msiba ndugu wa mwanamke walimlaumu sana ba mdogo na mapombe yake. Cha ajabu ba mdogo alipopima akakutwa Hana kitu.

Kisa kingine mtaani kwetu alihamiaga jamaa flan ni lecture wa udom. Jamaa akaanza lidada flan la kitaa. Dada pissi ya hatari usipime ila ina ngoma na inatumia dawa.Jamaa hakujua ikafikia hatua akamwamishia kwake Kama mke wake. Akaja kumpa mimba. Jamaa ndo akaja kujua demu ana ngoma bt alipoenda kupima akakutwa Hana.

Mimi naamin tumefichwa mengi kuhusu ugonjwa huu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Roommate wangu chuo alikitembeza sana in her past life. Yani by the time tuko chuo mwaka wa nne alikuwa ameshakinai akapata mchaga huko akamvisha pete.

Siku alipoenda kupima nae ngoma akarudi akaniambia “Z, UKIMWI ni fate. Kama umeandikiwa kupata utapata na the vice versa is true” Maana alikuwa haamini hakupata.

Lakini naona ni bahati tu.
Kwa hiyo ile methali inayosema sijui ndege wa aina 1 huruka pamoja ni ya uongo? Mliishi room 1 wakati tabia zenu zikitofautiana?
 
Mimi huwa nahisi Ukimwi huambukiza Kutokana na Damu ya mtu,

Kipindi cha nyuma nilikuwa mhuni ile balaa,na hivi nilikuwa na gari za Halmashauri ikawa ni mwendo wa kushobokewa na mademu tu,Nilifanya ngono zembe mpk nikawa najisemea ntakuwa nishapata ngwengwe,

Mimeishi huku najua kabisa nishaunasa ila mwaka Jana nilijitoa kimaso maso nikapima,ajabu nilikutwa Niko Negative😨😨.

Sasa huwa najiuliza ukimwi unawapata watu wa aje? Mana kwa show nilizo Fanya duuh mpaka naamin sasa huenda UKIMWI ni story tu.
 
Huyo nahisi group yake ya damu siyo ile ya kupokea maambukizi kwa wepesi namna hiyo.

Na wengine Mungu tu na ukuu wake

Kuna rafiki alikuwa na mambo mengi Sana enzi hizo za ujana wetu..nakumbuka alitembea na mkaka mmoja hivi alikuwa muathirika na hawakutumia kinga (alivyoniambia) akaja kujua baada ya week moja kuwa yule mwamba alikua positive..akaenda zake kupima hakukutwa na kitu..baada ya miezi mitatu akarudi tena bilabila..hadi sasa yupo safi kabisa na familia ya watoto watatu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna kitu kinaitwa destiny...na kuna watu wanapendwa na Mungu balaa...yan hao kuwashusha huwez mpk walichopangiwa kitimie

Hyo hua inanitokea mimi....!!nafanya biashara ambayo kwakweli hatua nnazopiga na kipato ht hziendan...!!biashara inakua na maisha ynaendlea vzuri...!!

Sent using Jamii Forums mobile app

Daah yaani we jamaa hako ka duka kako ka vitu vidogo vidogo kwny kila comment humu JF lazima ukaweke.,kuna watu humu wanazungusha Tsh. mil 500 kwa mwaka na huwezi wakuta wanajisema sema mpk ukutane nao chocho huko.

Sasa sijui mambo ya ukimwi yanahusika vipi na kiduka cha reja reja.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom