Hivi sheria mpya ya ndoa inahusisha wanachuo kupewa mimba?


lup

lup

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
2,312
Likes
1,871
Points
280
lup

lup

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
2,312 1,871 280
Za asubuhu jamani,

Baada ya bunge kupitisha marekebisho ya sheria ya ndoa na uzazi hasa kwa wanafunzi wote na wenye umri chini ya miaka 17 kwa mabinti na ikitokea ukampa mimba mwanafunzi kifungo ni miaka 30.

Sasa nauliza na kama msichana ni mwanachuo chochote na ametimiza miaka 18, nikampiga mimba akiwa chuo bado sheria itanifunga?Au ni kwa wale wa madarasa ya chini tu?
 
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
2,148
Likes
33
Points
145
Age
35
THK DJAYZZ

THK DJAYZZ

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
2,148 33 145
Mmmh
 
Kule Kwetu

Kule Kwetu

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
3,182
Likes
1,828
Points
280
Age
48
Kule Kwetu

Kule Kwetu

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
3,182 1,828 280
Kama umeshaelewa kuwa haipaswi kumpa ujauzito

"Mwanafunzi mwenye umri wa miaka 17 na chini hapo" na adhabu ni kutumikia kifungo cha miaka 30 jela,

Sasa yanini kuongelea tena habari ya Mwanachuo above 18 yrs?
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,109
Likes
23,151
Points
280
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,109 23,151 280
Inategemeana na chuo anachosoma. Vingine havina limit kivilee...alafu sheria inasema ni kwa below 18... Huyo wako katimiza 18 shida IPO wapi???

Alafu unataka kummimbisha umeshamuoa???

Mwanafunzi .... From std 1-7, from form one to six.... Epukana nao....na under 18 wote ....kwanini hupendi kutii ssheria na taratibu??? Paka kutafuta loopholes za sheria???
 
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2015
Messages
2,761
Likes
1,366
Points
280
G

Gojaga Nize

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2015
2,761 1,366 280
Unaongelea vyuo vya tourism na hotel management?

Kama ni University kule hata uwape mimba darasa zima hamna wa kukushitaki. Wakijuana na utakoma watavyoanza kukuzodoa
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,617
Likes
3,675
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,617 3,675 280
Vyuo vikuu vitoe huduma ya clinic kwa wajawazito. Ikiwezekana wawe na mjengo wao kabisa maana kule ndipo kituo kikuu cha mimba.
 

Forum statistics

Threads 1,236,650
Members 475,218
Posts 29,265,593