Hivi seriakli imehalalisha madanguro hapa nchini?


Kichapo13

Kichapo13

Member
Joined
Jan 27, 2013
Messages
75
Likes
3
Points
0
Kichapo13

Kichapo13

Member
Joined Jan 27, 2013
75 3 0
Kwa muda mrefu sana nimekuwa nikipita katika baadhi ya maeneo, na kukuta wanawake wanaouza miili yao katika vyumba vyao. Biashara hii maarufu imeanza siku nyingi, na hakuna jitihada zozote zinazofanywa kuiondoa. Kabila la Wahaya linahusishwa na biashara hii kwasababu wanawake wengi wanaojiuza wanafahamika kwa kabila hilo. Hebu tujadili, serikali imehalalisha biashara hii? Kama sivyo, mapambano dhidi ya Ukimwi yana faida gani?
 

Attachments:

Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
81,995
Likes
49,096
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
81,995 49,096 280
Wahalalishe wasihalalishe, watu wataendelea kumegana tu.

Zamani (late 80s - mid 90s) nakumbuka pande za Msasani, maeneo ya nyuma ya Namanga kulikuwa na madanguro bubu kibao.

Machizi kibao walikuwa wanaenda kujiponea huko kila wikendi.
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,636
Likes
3,531
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,636 3,531 280
tandika,buguruni,manzese na hata hapo mnazi mmoja karibu na soko la kisutu kulikuwa na hao dada zetu wa kihaya,wao staili yao ni kuuzia vyumbani
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
Kama wameshindwa kuyadhibiti, basi wakusanye kodi kwa kila kichwa manaake watoto wanalipaa, na huyo alokaa hapo chini mwambie asimame tumwone vzuri
 

Forum statistics

Threads 1,249,987
Members 481,178
Posts 29,716,840