Hivi sera za clinton mnazosifia mnazijua?

Hivi sera za clinton mnazosifia mnazijua?

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Posts
25,260
Reaction score
7,217
Nimesikia watu wanapiga kelele kwa vitu vidogo vya kufikirika. Wengine wanasema clinton ana sera. Leo mnasifia kesho mnakuja na pyoyo kwamba hamtaki wamarekani wawalazimishe mambo kadhaa.

-Kwa haraka Democrats wote wanakiri kufuata hizi sera.
- Ushoga,na watu waliojibadilisha jinsia na kuwa na jinsia y 3.

- Sera za kuchomoa mimba na uzazi wa mpango ambao una mambo kibao yamefichwa.

na mengine mengi .
 
Kwa ufupi mambo mengi ya ki Freemason yamekabidhiwa kwa wana democrat zaidi ya ilivyo kwa Republican
 
Sera namba moja ya Dems is to promote homosexuality to the highest degree. Hii kitu inanifanya niwachukie hawa majamaa kuliko.
 
Sera namba moja ya Dems is to promote homosexuality to the highest degree. Hii kitu inanifanya niwachukie hawa majamaa kuliko.
Kwa wasomi wa UDSM, hiyo kwa sasa sio muhimu ila baadae ndipo waje kutudanganya ndio sera ya wamerekani wote. Sasa ndio wanoana kwa vitendo wamarekani wanachokifanya. Hao mashoga na wabadili jinsia wapo kundi moja na walatino, waasia, waafrica , wanalilia haki zao.
 
Back
Top Bottom