Hivi nyie wanawake mkimtembelea mwanaume jiandaeni

Hivi nyie wanawake mkimtembelea mwanaume jiandaeni

IKIRIRI

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2018
Posts
2,734
Reaction score
3,033
Mnaboa sana we unadhani mwanaume akikuita anakuitia nini
Unadhani anataka stori?

We unamtembelea MTU ujaoga,unablid,maneno mengi embu badilikeni,Mnakata stimu sana.

NB: ujumbe from my best friend
 
Ukiona hivyo we mpe hela
Akileta story nyingi my friend we mpe hela

Nimesema hivi MPE HELAAA ulishawahi kupanda basi kituo A to kituo B bila kukapatana nauli? Maelewano ni kabla ya safari braza so sema una shingap

Siku zingine mpe hela kwanza
 
Jamaa yako hatoi mkwanja yeye akiita anataka kuchapa bure kakomeshwa.
 
Mwambie siku nyingine amwambie direct tendo analotaka wafanye.
 
Ukiona haeleweki mkate ngwara mvue minguo yake chukua gegedo lako ingiza kwenye gegedwa lake kwa nguvu
 
Hv nyie mnaambiwaga direct....ama kwa matendo....?.... kipi mnapendelea zaidi?
Binafsi napenda kuambiwa direct ni nini kitatokea na vitu kama hizo ili ukiniambia tu nisije kabisa na simu nizime lmao[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Back
Top Bottom