Hivi Nicolas Musonye ni mmiliki wa CECAFA?

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
23,173
2,000
Vyeo Vinginevyo Vipo Kwasababu Tu
Ila Humo Ndani Mauzauza
Unakumbuka Ndolanga Na FAT
 

Big gun

Member
Feb 17, 2019
31
125
Hivi Africa Mashariki hakuna mtu mwingine zaidi yake au CECAFA ni kampuni yake na ana hisa nyingi?

Sent using Jamii Forums mobile app
Mpira ni sehemu ya kupigia hela zaidi ya siasa. Viongozi wanaingia kwa ahadi nyingi wakiwa watakatifu harafu wanageuka kuwa ma mafia wanatengeneza kundi lenye kunufaika kuja kuwatoa balaa. Mkipanga kuwatoa wana wachomoa nyie. Hapo mpira
hauendi tena kulalamika kila siku ila kwenye uongozi hawatoki.
 

pancho boy

JF-Expert Member
Sep 21, 2018
4,844
2,000
Write your reply...kuna haja ya kubadili uongozi au ife kabisa hiyo cecafa! kwanza hiyo michuano yake inakujaga kati kati ya ligi. yaani inaingilia ratiba za timu. eti sijui mechi moja unaingia nane bora!. ndo maana yanga walikataa kushiriki! sababu walishtukia kuwa anataka kupiga hela ndo maana akawapanga na simba kundi moja ili mechi iingize hela! nadhani nimeeleweka. musonye is after money
 

Adharusi

JF-Expert Member
Jan 22, 2012
13,893
2,000
Musonye alianza kama msemaji wa CECAFA baadae akawa Katibu Mkuu wa kudumu ,aliifungia Yanga Kagame Cup
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom