Hivi ni nini kilichoikumba Kitonga Secondary School s2757?

Hivi ni nini kilichoikumba Kitonga Secondary School s2757?

walimu wapo Ila tatizo kubwa ni wanafunzi jamani

wamepinda hatariii...

wanapiga walimu km hawana akili nzurii....!!

wana vurugu kitonga sio za nchi hii...

walimu wanaogopa kua strict watapigwa na wanafunzi
 
walimu wapo Ila tatizo kubwa ni wanafunzi jamani

wamepinda hatariii...

wanapiga walimu km hawana akili nzurii....!!

wana vurugu kitonga sio za nchi hii...

walimu wanaogopa kua strict watapigwa na wanafunzi


Mbona La Mbeya Day Kupigwa kwa Mwanafunzi Limeonekana Haraka? Sasa iweje Waalimu Wapigwe na isichukuliwe Hatua Yoyote?? Au Waalimu Wameshindwa Kuripoti Kwa Mamlaka Husika??
 
Jamani Ambacho hamjelewa ni kwamba, shule nyingi za Kata Tanzania ni makambi ya kufugia watoto, wakue kimaumbo na sio kielimu ili wawe wapiga kura wa uhakika wa chama flani!!!!

Uwezi kuona ajabu katika shule 100 bora za serikali ni 7!!!! What do you expect????
siyo kweli,wengine wamesoma hizo za kata na wakakimbiza hadi university na si wapiga kura wa chama x wala y...think big madam
 
Lofa004.jpg
 
Mbona La Mbeya Day Kupigwa kwa Mwanafunzi Limeonekana Haraka? Sasa iweje Waalimu Wapigwe na isichukuliwe Hatua Yoyote?? Au Waalimu Wameshindwa Kuripoti Kwa Mamlaka Husika??
la mbeya lilikua la walimu Ila ya wanafunzi hayaonekaniki...

Kitonga mwanao akipangwa ujue umeteketea watoto wahuni wavuta bangii ndo wamejazana kule
 
Wakuu Habari Zenu?
Kwa Wale Wanaoifahamu Hii Shule Naomba Watujuilishe Je Shule Hii iliyopo Dar-es-Salaam Haina Mwalimu Hata Mmoja Wa Kusomesha hata Somo Moja La Kiswahili?

DIV-I = 0
DIV-II = 0
DIV-III = 0
DIV-IV = 9
DIV-0 = 94

Nafasi Kitaifa = 3280/3280
Kwan hii shule ipo kwenye location gani dsm, naitafuta
 
ni sawa coz watu tumesoma mpaka degree lakini tupo tu mtaani hatuna ishu ivi saivi tutakua nao hao madogo huku kitaa kusoma Tanzania nikupoteza mda mi najilaumu sana kwanini nilisoma na kupoteza hela nyingi kwny ada Af nimeambulia patupu
Kusoma Tanzania ni kupoteza muda? sio kweli!!!! Shahada yako ikusaidie kutatua changamoto zako katika maisha iwe kwa kujiajiri au kuajiriwa, inaonekana uliamini sana katika maandishi ndiyo maana unajuta na usipobadili mtazamo wako hautatofautiana na hao vijana wakitonga..
 
Wengi tumeandika assumptions zetu kwa kadiri tulivyoweza lakini ukweli halisi hatukuusema.

I happen to know the school

Issue kubwa ni aina ya watoto wanaopelekwa hiyo shule toka darasa la saba. Wengine hawajui hata kusoma.

Badala ya kuilaimu shule nafikiri tulaumu sera ya big results Now maana kwao idadi ya wanafunzi wanaoingia kidato cha kwanza ni muhimu bila kujali uwezo wao
 
Nimeitafuta google map hii shule sijafanikiwa kwakweli, mwenye kuijua iko wapi hapa dar anijuze, nataka niunde group la walimu kama 8 hivi tukajitolee kufundisha ili tunusuru hiki kizazi chetu
Huwezi kuinusuru,bora ukafanye mambo mengine.Shule Ipo Chanika ndani ndani huko
 
Back
Top Bottom