Hivi ni nani hasa anayetakiwa kutoa maoni nchini kwetu tanzania

lendila

JF-Expert Member
Sep 26, 2012
5,723
2,000
Hivi ni nani hasa anayetakiwa kutoa maoni nchini kwetu Tanzania?ni mwana ccm, mwanaukawa, msomi, au mtu wa aina gani anayetakiwa kutoa maoni? je maoni yanayotakiwa kutolewa,na mwananchi ni maoni ya aina gani?

Katiba inatoa haki ya mwanachi kutoa maoni yake,lkn ukitoa maoni unaitwa mchochezi,hivi ni maoni yapi hasa yanatakiwa kutolewa na wananchi wa Tanzania

Mwenye jibu tafadhali
 

mjingamimi

JF-Expert Member
Aug 3, 2015
23,060
2,000
Hivi ni nani hasa anayetakiwa kutoa maoni nchini kwetu Tanzania?ni mwana ccm,mwanaukawa,msomi,au mtu wa aina gani anayetakiwa kutoa maoni?je maoni yanayotakiwa kutolewa,na mwananchi ni maoni ya aina gani?
Katiba inatoa haki ya mwanachi kutoa maoni yake,lkn ukitoa maoni unaitwa mchochezi,hivi ni maoni yapi hasa yanatakiwa kutolewa na wananchi wa Tanzania
Mwenye jibu tafadhali
Unatakiwa utoe maoni ya kusifia tuu
 

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Dec 22, 2014
129,223
2,000
Mange Kimambi, Nyani Ngabu na Mzee Mwanakijiji. In other words Diaspora japo nao wanajichongea tu na dual citizenship wataisikia kwenye BBC
 

MKONGA

JF-Expert Member
Feb 19, 2015
667
500
Katiba yetu imeanisha, pili Tz ya leo maoni utakayo yatoa yanapuuzwa kwa sababu za kisiasa.
 

Kibo255

JF-Expert Member
Aug 11, 2013
4,408
2,000
[HASHTAG]#freemaxencemelo[/HASHTAG]
[HASHTAG]#TunamtakaBenAkiwaHai[/HASHTAG]
[HASHTAG]#JusticeForLema[/HASHTAG]
 

namfua masakia

Senior Member
Sep 27, 2015
180
250
Hivi ni nani hasa anayetakiwa kutoa maoni nchini kwetu Tanzania?ni mwana ccm,mwanaukawa,msomi,au mtu wa aina gani anayetakiwa kutoa maoni?je maoni yanayotakiwa kutolewa,na mwananchi ni maoni ya aina gani?
Katiba inatoa haki ya mwanachi kutoa maoni yake,lkn ukitoa maoni unaitwa mchochezi,hivi ni maoni yapi hasa yanatakiwa kutolewa na wananchi wa Tanzania
Mwenye jibu tafadhali
[HASHTAG]#JUSTICE[/HASHTAG] FOR LEMA
[HASHTAG]#BRING[/HASHTAG] BACK OUR BEN ALIVE
[HASHTAG]#FREE[/HASHTAG] MAXENCE MELLO
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom