Hivi ni lazima mwanaume


Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2012
Messages
2,510
Likes
313
Points
180
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2012
2,510 313 180
Anayekutongoza, aahidi kuwa nawe siku zote? atoe mahitaji ya muhimu?

Anayekutongoza, lazima akudanganye danganye hata maahali pasipotakiwa kudanga

Anayepewa tunda...lazima aahidi kuwa na wewe na kukuheshimu..na kutoa mahitaji kama (ya saloon, outing, vocha, etc)
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
563
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 563 280
Ngoja waje!!
 
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2012
Messages
433
Likes
1
Points
35
Preety

Preety

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2012
433 1 35
Anayekutongoza, aahidi kuwa nawe siku zote? atoe mahitaji ya muhimu?

Anayekutongoza, lazima akudanganye danganye hata maahali pasipotakiwa kudanga

Anayepewa tunda...lazima aahidi kuwa na wewe na kukuheshimu..na kutoa mahitaji kama (ya saloon, outing, vocha, etc)
Hapana sio lazima, ila wanakuja hao muda si mrefu watatupa majibu stahiki!
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,006
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,006 280
Anayekutongoza, aahidi kuwa nawe siku zote? atoe mahitaji ya muhimu?

Anayekutongoza, lazima akudanganye danganye hata maahali pasipotakiwa kudanga

Anayepewa tunda...lazima aahidi kuwa na wewe na kukuheshimu..na kutoa mahitaji kama (ya saloon, outing, vocha, etc)
Biashara ya zamani kuliko zote ni ngono! Ngono ngono ngono!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
2,123
Likes
573
Points
280
Public Enemy

Public Enemy

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
2,123 573 280
natamani ningekuelewa unataka kumaanisha nini LOVEBIRD, lakini sijaweza. Samahani.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,357
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,357 280
natamani ningekuelewa unataka kumaanisha nini LOVEBIRD, lakini sijaweza. Samahani.
Yaani ni hivi......kwa nini mtu asiseme.....nataka nikukoboe wee kwa miezi sita then nikuache niwe na mwingine...badala yake anatoa ahadi za uongouongo.......yeye anataka kuambiwa ukweli......
umeelewa sasa......?
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
Inashangaza
 
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
7,322
Likes
4,312
Points
280
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
7,322 4,312 280
Yaani ni hivi......kwa nini mtu asiseme.....nataka nikukoboe wee kwa miezi sita then nikuache niwe na mwingine...badala yake anatoa ahadi za uongouongo.......yeye anataka kuambiwa ukweli......
umeelewa sasa......?
  • Hii ni kawaida kwa wale guys ambao kuhonga gari (siyo kagari), ni kitu cha kawaida.
 
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
4,000
Likes
740
Points
280
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
4,000 740 280
Unachagua gia kulingana na muinuko au mteremko wa mlima ulivyo. japo ikibidi mlima unapandwa kwa reverse gia.

Mimi ni muumini wa ukweli na uwazi, ila una gharama nyingi sana aisee.

Anayekutongoza, aahidi kuwa nawe siku zote? atoe mahitaji ya muhimu?

Anayekutongoza, lazima akudanganye danganye hata maahali pasipotakiwa kudanga

Anayepewa tunda...lazima aahidi kuwa na wewe na kukuheshimu..na kutoa mahitaji kama (ya saloon, outing, vocha, etc)
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,006
Points
280
Age
59
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,006 280
Ya zaman lakini imedumu!!
Na itadumu milele! Just imagine, ukimwi umekuja 1983 Tanzania-first case identified in Kagera, lakini bado mpaka leo tunakufa, tunaambukizana ukimwi kwa Ngono. Pamoja na elimu yote na resources zinazomwagwa kwenye elimu ya ukimwi
 
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2013
Messages
2,246
Likes
33
Points
145
daviey69

daviey69

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2013
2,246 33 145
Anayekutongoza, aahidi kuwa nawe siku zote? atoe mahitaji ya muhimu?

Anayekutongoza, lazima akudanganye danganye hata maahali pasipotakiwa kudanga

Anayepewa tunda...lazima aahidi kuwa na wewe na kukuheshimu..na kutoa mahitaji kama (ya saloon, outing, vocha, etc)
tukiwa direct kwenye point mnasema tunawaona cheap or a -----...so inabidi tutumie traditinal way ambayo uongo ndio sukari au wimbo ulio bora kwenye masikio ya mwanamke, Hata hivyo inatuchosha na kutubore kwakua haiendi na wakati.
....we unafikiri nani anapenda kuanza kukuuliza mambo mengi ya kwenu sijui historia, kabila, nini vinakubore, nn unapenda, mimi unanionaje ohhh sijui nini na nini....mwanaume siku zote anatamani kuwa kama Jogoo kukamata piga then kusepa
So as for me mnge ruhusu hii ya kukubali tuwe direct kweli mngetusaidia sana kwa yafuatayo
1)muda
2)resources
3)ingepunguza uongo kwa kiasi kikubwa.
3) majanga ya kina Mushi na U4 na MUnic vingepungua.
 
nundaz

nundaz

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2012
Messages
223
Likes
80
Points
45
nundaz

nundaz

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2012
223 80 45
Yaani ni hivi......kwa nini mtu asiseme.....nataka nikukoboe wee kwa miezi sita then nikuache niwe na mwingine...badala yake anatoa ahadi za uongouongo.......yeye anataka kuambiwa ukweli......
umeelewa sasa......?
kuna mdada aliwahi kuniambia kuwa wadada wanapenda kudanganywa.akasisitiza kuwa ukitaka kumkosa mdada we mwambie ukweli....! then kumbukeni ile thread ilitupiwa humu wengi wenu mkakubali kuwa "BAD BOYS ARE GOOD BOYS TO GIRLS" leo mnaikana tena?
 

Forum statistics

Threads 1,251,958
Members 481,948
Posts 29,791,579