Hivi ni Lazima Kufanya?


super thinker

super thinker

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
370
Likes
4
Points
35
super thinker

super thinker

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
370 4 35
Ningependa kutulia na kijiheshimu mpaka kipindi naingia kwenye ndoa ndo nianze "Love making",sioni umuhimu wa kuwa na gf kwa sasa sababu kunakaribisha ufanyaji wa ngono coz sihitaji kiukweli na I know mahusiano mengi yanashikiliwa na NGONO. Sijali nitakayekutana naye mbeleni bt I will personally be happy to keep my self clean and free from sex to that time. Kuhusu kujua - haihitaji kwenda course au kupractice kabisaaaaaa kujua!!
Madhara yoyote kwa hili???????
Kuna Ubayaaaaaaaaaaa???????
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
634
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 634 280
Mtoto mzuri wewe. Hakuna ubaya kutunza bikra yako.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
wazo linajijia kwamba....wewe bado ni mtotototo....eti....?....bado hujakuwa si ndio....?
 
Engager

Engager

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
325
Likes
11
Points
35
Engager

Engager

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
325 11 35
Wanasema eti hakuna ubaya ila dogo nibora ukifanyafanya walau mara mbili kwa mwaka. Huyo mke utaye muoa sijui.
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
We fanya bana!ujana mfupi kama lundo la utumbo,shauri yako!
 

Forum statistics

Threads 1,212,850
Members 461,778
Posts 28,456,802