nosspass JF-Expert Member Joined Mar 7, 2013 Posts 5,843 Reaction score 4,835 Aug 13, 2018 #81 kama ni shemeji yangu.....noooo.....ila yeyote.......aliye na feather pocket....ni halali kabisa......
kama ni shemeji yangu.....noooo.....ila yeyote.......aliye na feather pocket....ni halali kabisa......
Heavy Weight JF-Expert Member Joined Mar 1, 2014 Posts 888 Reaction score 885 Aug 13, 2018 Thread starter #82 kabanga said: nasubiria wakike anitongoze nione.... Click to expand... Hhaha kama utakubali au la!!
Heavy Weight JF-Expert Member Joined Mar 1, 2014 Posts 888 Reaction score 885 Aug 13, 2018 Thread starter #83 nosspass said: kama ni shemeji yangu.....noooo.....ila yeyote.......aliye na feather pocket....ni halali kabisa...... Click to expand... Kipochi manyoya, mkuu hata kama sura na shepu havisomeki
nosspass said: kama ni shemeji yangu.....noooo.....ila yeyote.......aliye na feather pocket....ni halali kabisa...... Click to expand... Kipochi manyoya, mkuu hata kama sura na shepu havisomeki
ZING SOKONI JF-Expert Member Joined Aug 1, 2014 Posts 19,512 Reaction score 57,110 Aug 13, 2018 #84 Mimi mpaka sasa nimekataa si chini ya mmoja
Heavy Weight JF-Expert Member Joined Mar 1, 2014 Posts 888 Reaction score 885 Aug 13, 2018 Thread starter #85 Youngblood said: Mimi mpaka sasa nimekataa si chini ya mmoja Click to expand... Inahitaji ujasiri kumkataa mwanamke
Youngblood said: Mimi mpaka sasa nimekataa si chini ya mmoja Click to expand... Inahitaji ujasiri kumkataa mwanamke
ZING SOKONI JF-Expert Member Joined Aug 1, 2014 Posts 19,512 Reaction score 57,110 Aug 13, 2018 #86 Heavy Weight said: Inahitaji ujasiri kumkataa mwanamke Click to expand... Ni kweli lakini si kila mwanamke unaweza ukamkubalia
Heavy Weight said: Inahitaji ujasiri kumkataa mwanamke Click to expand... Ni kweli lakini si kila mwanamke unaweza ukamkubalia
kabanga Platinum Member Joined Dec 12, 2011 Posts 37,630 Reaction score 19,018 Aug 14, 2018 #87 Heavy Weight said: Hhaha kama utakubali au la!! Click to expand... nitatathimini, lakini lazima nimzungushe kama miezi 6 na pesa nimlie.....
Heavy Weight said: Hhaha kama utakubali au la!! Click to expand... nitatathimini, lakini lazima nimzungushe kama miezi 6 na pesa nimlie.....
sinyora JF-Expert Member Joined Nov 21, 2016 Posts 972 Reaction score 1,640 Aug 14, 2018 #88 lup said: Mi nimeshawakaa wengi tu mbona na walikuja kwa njia ambao.... hadi wengine walilia kama watoto Click to expand... Ngoja nkujarbu mkuu uko pm ntaleta mrejesho 😂😂
lup said: Mi nimeshawakaa wengi tu mbona na walikuja kwa njia ambao.... hadi wengine walilia kama watoto Click to expand... Ngoja nkujarbu mkuu uko pm ntaleta mrejesho 😂😂
sinyora JF-Expert Member Joined Nov 21, 2016 Posts 972 Reaction score 1,640 Aug 14, 2018 #89 Omuzirambogo said: hakuna mwanamke namdharau kama wa kujitongozesha! Namuona malaya right away Click to expand... Hapan usimdharau bhana uyo ni jasiri mkuu
Omuzirambogo said: hakuna mwanamke namdharau kama wa kujitongozesha! Namuona malaya right away Click to expand... Hapan usimdharau bhana uyo ni jasiri mkuu
Satan JF-Expert Member Joined Aug 9, 2017 Posts 2,167 Reaction score 3,558 Aug 14, 2018 #90 Ngoja huu uzi unipite..
Heavy Weight JF-Expert Member Joined Mar 1, 2014 Posts 888 Reaction score 885 Aug 14, 2018 Thread starter #91 sinyora said: Ngoja nkujarbu mkuu uko pm ntaleta mrejesho [emoji23][emoji23] Click to expand... usijaribu sumu kwa kuiramba
sinyora said: Ngoja nkujarbu mkuu uko pm ntaleta mrejesho [emoji23][emoji23] Click to expand... usijaribu sumu kwa kuiramba