nzalendo
Platinum Member
- May 26, 2009
- 13,069
- 15,148
Ya Ntwala yana nnato👌Mimi nilijaribu maharage ya kondoa, manyara, singida na ya mtwara nayo ni mepesi sana kuiva hata kama ukitumia moto wa karatasi tu yanaiva.
Ya Ntwala yana nnato👌Mimi nilijaribu maharage ya kondoa, manyara, singida na ya mtwara nayo ni mepesi sana kuiva hata kama ukitumia moto wa karatasi tu yanaiva.
[emoji23]Nawaheshimu sana maharagwe ya MBY ....hupotezi muda....
[emoji105][emoji105][emoji105][emoji105][emoji105]
[emoji23]Mimi nilijaribu maharage ya kondoa, manyara, singida na ya mtwara nayo ni mepesi sana kuiva hata kama ukitumia moto wa karatasi tu yanaiva.